Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องความร้อน บอร์ด msi p35 neo2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องความร้อน บอร์ด msi p35 neo2 หน่อยครับ

คือผมใช้กะ Q6600 โอเวอร์คล็อก 380x9 ไฟ 1.53 แต่พอรันโปรแกรมเทส OCCT ไฟดร็อปเหลือ
    1.48 ความร้อนที่โชว์ในตัวโปรแกรม cpu#0 72 cpu#1 72 cpu#2 68 cpu#3 65 ไม่รู้ว่าอณุหภูมิที่เซนเซอร์แสดงเนี้ยตรงไหม ขนานเปิดแอร์ มีปัญหาตอนเทสแล้วมันขึ้น cpu too hot
    ผมใช้ฃิงค์ thermalright 120 a ไม่ใช่รุ่น ex ทำไมมันร้อนจัง

ของผมก็บอร์ดตัวเดียวกันครับ ขอลองที่เท่านี้ก่อนครับ

[IMG][/IMG]

Comment

ไฟเฟสมันน้อยอ่ะป่าวคับ เจอ4หัวไปถึงกะไฟตก ข้อมูลแบบนี้ต้องจดๆ

Comment

ลองเอาไปดูอีกทีครับ โปรแกรมที่ว่า

[IMG][/IMG]

Comment

รอท่านเทพท่านอื่นมาตอบดีกว่า.....

Comment

Working...
          X