Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Board P5K-E เข้ามาสอนไห้ไวเลยจะ OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Board P5K-E เข้ามาสอนไห้ไวเลยจะ OC

Board P5K-E เข้ามาสอนไห้ไวเลยจะ OC

อ่านเยอะๆ ก่อน
    ศึกษาให้ละเอียด แล้วค่อยลงมือ
    ติดตรงใหน ไปไม่ได้ เดี๋ยวท่านเทพเค้าจะแนะนำต่อให้

ไม่ใช่มาก็ถามเลย นะ -..-
    พี่ครับ พึ่งซื้อคอมมาใหม่ oc ไม่เป็น สอนหน่อยครับ
    E7200 + DQ6 + OCZ RAM
    อยากได้ซัก 5.0 GHz ก็พอครับ ไม่โลภมาก
    หุหุหุ

เบื้องต้นกับการ Overclock (สำหรับมือใหม่)

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=127732

.
    Last edited by TWK.; 25 Jul 2008, 20:24:53.

Comment

อยากจะสอนแต่ทำไม่เป็นอะ พี่ลองหาดูก่อนครับ

Comment

จะขอความช่วยเหลือ ขอกันแบบนี้เหรอครับ พี่

Comment

อ่านแล้ว ไม่รู้สึกอยากจะช่วยเลย

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            จะขอความช่วยเหลือ ขอกันแบบนี้เหรอครับ พี่
            นี่ถือว่ากรุณาแล้วนะ ปกติเอามีดจี้คอด้วย
            ขำๆน่า อย่าเครียดเดี๋ยวเผลอลุยอย่างที่อุดรอีก

Comment

เห็นมีอยู่กระทู้หนึ่งเขาบอกว่า 31-24-32 ครับ ลองดูสิ

Comment

5-5-5-15

Comment

Originally posted by 191 View Post
                  นี่ถือว่ากรุณาแล้วนะ ปกติเอามีดจี้คอด้วย
                  ขำๆน่า อย่าเครียดเดี๋ยวเผลอลุยอย่างที่อุดรอีก

Comment

Working...
                  X