Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมIE6มานชอบขึ้นแบบนี้ครับ มีวิธีแก้ไขไหมครับตามรูปเลยครับ(ผิดห้องเปล่าแต่ช่วยหน่อย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมIE6มานชอบขึ้นแบบนี้ครับ มีวิธีแก้ไขไหมครับตามรูปเลยครับ(ผิดห้องเปล่าแต่ช่วยหน่อย)

ทำIE6มานชอบขึ้นแบบนี้ครับ มีวิธีแก้ไขไหมครับ ตามรูปเลยครับ

ใช้ firefox ครับ

Comment

ลองกดดูที่ click here ดูครับ มันจะบอกว่้่าไฟล์ไหนมีปัญหา ลองเอาไปหาใน google ดู

วิธีแก้ปัญหาส่วนมากจะเปลี่ยนไปใช้ IE7,8 ตัวใหม่กัน หรือ ลง Windows ใหม่

ถ้าไม่ยึดติดกับ IE ก็ลองหันมาใช้ Firefox หรือ TheWorld ดู
      Last edited by tArIbAn; 26 Jul 2008, 13:27:14.

Comment

Working...
      X