Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ขอมั่งนะ) มาดู E8200 กับ แรม 1Gb กันบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (ขอมั่งนะ) มาดู E8200 กับ แรม 1Gb กันบ้าง

ไม่มีแรมใช้ เหลือแต่ D9GMH 512x2 อนาถแท้ๆ เทสได้แต่เล่นเกมกะตุก

System
    E8200 @4.1 513x8 + TrueBlack120 ตัวนี้อัดไปแค่นี้แหละ คิดถึงตัวเก่าเลย ไปบัส 555x8
    P5Q-Deluxe : Bios 0803
    Micon D9GMH 512x2 DRII 667@ 1026 CL4-4-4-4 ไฟ 2.3V
    Sapphire 3870 DDR4 512Mb

กากๆๆๆ

Comment

แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

Comment

++++++

Comment

สู้ต่อคับอรรถอาจจะไปได้อีกนะ E8200 มันก็แรงอยู่

Comment

ไปได้อีกแน่นอนคับ เอาอีกๆๆ

Comment

Originally posted by aut View Post
              ไม่มีแรมใช้ เหลือแต่ D9GMH 512x2 อนาถแท้ๆ เทสได้แต่เล่นเกมกะตุก

System
              E8200 @4.1 513x8 + TrueBlack120 ตัวนี้อัดไปแค่นี้แหละ คิดถึงตัวเก่าเลย ไปบัส 555x8
              P5Q-Deluxe : Bios 0803
              Micon D9GMH 512x2 DRII 667@ 1026 CL4-4-4-4 ไฟ 2.3V
              Sapphire 3870 DDR4 512Mb

ทำไมในรูปโชว์เปน DDR3 อะคับ

Comment

Originally posted by panuza View Post
                ทำไมในรูปโชว์เปน DDR3 อะคับ
                เห็นเค้าว่ากันว่าเป็น bug ของตัวโปรแกรมคับ

Comment

เอาอีก!!! เอาอีก!!!

Comment

บอร์ด P45 ทุกรุ่นที่เป็นแรม DDRII มันจะโชว์เป็น DDR III ครับ
                    sigpic
                    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                    งดแรงชั่วคราว

Comment

E8200 ตัวนี้ไปไม่ไหวแล้วครับ อย่างมาก็ 525x8 @4.2 แต่ไม่นิ่งครับ เทสไรไม่ได้เลย

ถ้าเป็นตัวเก่าที่เคยเล่น ไปได้มากกว่านี้แน่นอนครับ แต่กินไฟเหลือเกิน ร้อนมากมาย

Comment

ทำไม E8200 ของผมมันกากงี้เนี่ย ไปได้บัส 500 เอง

หรือบอร์ดกากหว่า -"-

คิดไปคิดมา สงสัยผมจะกากเอง พามันไปไม่ได้ 5555

Comment

แรงครับ

Comment

อัดอีกคับ แต๊ปเป็นแต็บบบบบบบบๆ อันนี้ก็แรม1Gในกูเกิ้ลBus1150CL3ดูกันขำๆเปงกำลังใจ..แมร่งทำไปด้ายยยย จากลิ้ง=>
                            http://images.google.co.th/imgres?im...%3Dth%26sa%3DN
                            Attached Files

Comment

Originally posted by i2edi3ulL View Post
                              อัดอีกคับ แต๊ปเป็นแต็บบบบบบบบๆ อันนี้ก็แรม1Gในกูเกิ้ลBus1150CL3ดูกันขำๆเปงกำลังใจ..แมร่งทำไปด้ายยยย
                              ยังไม่ได้ลอง CL3 ดูมั่งเลย กลัวแต๊ป แรมไม่มีประกัน

Bus1150CL3 เทพจริงๆ ทำไปได้น้อ

Comment

Working...
                              X