Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาของเก่ามาสู้(X2 5600 @ 3.4)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาของเก่ามาสู้(X2 5600 @ 3.4)

เห็นในห้อง AMD มีคนถามหา X2 5600 ตัว 90 นาโน
    เลยลองเอามาข่มขืนโชว์ซะหน่อยว่าจะได้สักแค่ไหน
    ตอนนี้ได้ 3.4 แล้วล่ะ กำลังพยายามไปให้ไกลกว่านี้
    รายงานความก้าวหน้าstep แรกก่อนครับ
    System ครับ
    CPU X2 5600 (90 นาโนน่ะ)
    MB ASUS M2N32-SLI
    ี้VGA ATI 3870
    MEMORY OCZ 1x2 G (ตัวนี้ไม่ค่อยดีลากได้ประมาณ 900 เท่านั้นเกินนี้บูตไม่ติด)
    PSU ENERMAX 460 Dual Fan

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=393922

หากได้มากกว่านี้จะแอบมาอัพอีกครับ
    แนะนำได้น่ะ จะเอาไปลองครับผม
    Attached Files

ข่มขืนด้วยคนดิ อิอิ แรงๆ

Comment

ระวังบอดแต๊ปนะจ๊ะ

Comment

3.4 GHZ

Comment

แจ๋วจริงคับ หุ หุ

Comment

แรง ๆๆ

Comment

ดีจริงๆ แรงดีครับ

Comment

3.4 โห แรงมากๆแล้วคับ Q หนาวๆร้อนๆเลย

Comment

ใช้อะไรระบายความร้อนซีพียูครับ..

Comment

สุดยอดจริงๆครับ AMD ถ้าเกิน 3 เค้าบอกว่าเมพขิงๆ

Comment

เข้ามาชมความแรงแบบ ไม่จำกัด

Comment

อืม เยี่ยม

Comment

cpu cooler >>>>ultra 120 ex. ครับ
                          ตอนเทสผมเทสในเคสน่ะครับ ปิดฝาเทส
                          ผมว่าหากเอามาเทสนอกเคสอาจจะได้ไกลกว่านี้
                          ปล.กำลัง Burn เพื่อลดไฟอยู่ครับ หากได้ความเร็วเพิ่มเติมจะมาอัพเดตเพิ่มเติม

Comment

หลังจากได้ลองพยายามเพิ่มความเร็วปรากฎว่ามันเพิ่มได้อีกนิดเดียว
                            ที่ 3.44 (น่ากลัว cpu ไปได้แค่นี้) แต่ต้องอัดไฟอีกเยอะครับ
                            ตอนนี้ก็เลยหยุดอยู่ที่ 3.40 แต่ผมก็พอใจกับ cpu ตัวนี้น่ะครับ
                            ปล.
                            เพิ่งได้แรม ocz sli 6400 1x2 G มาใหม่แทน ocz ตัวเดิม
                            เลยว่าจะลองหันมาเล่น band width ดูบ้าง ใครพอจะมี config ดี ๆ
                            มาแบ่งกัน จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ

Comment

3.4 เยี่มแล้วครับ

เดี๋ยวกลับไปบ้านเมื่อไหร่จะอาว 4600+ มาข่มขืนกับเขาบ้าง ลองแตะเล่นๆ ไปได้ 3.2 แนะ แต่แรมชักไม่เล่นด้วย อิอิ

Comment

Working...
                              X