Announcement

Collapse
No announcement yet.

Colo แถว นวนคร, ประตูน้ำพระอินทร์, บางปะอิน มันมีมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Colo แถว นวนคร, ประตูน้ำพระอินทร์, บางปะอิน มันมีมั๊ยครับ

คือว่าบ้านผมอยู่แถวบางปะอินอ่ะครับอยากเอา HDD ไปวาง Colo ไม่รู้แถว ๆ นวนคร, ประตูน้ำพระอินทร์, บางปะอิน มันมีมั๊ยครับ ถ้าใครรู้จักช่วยแนะนำหน่อยครับ ไม่รู้จริง ๆ ขอบคุณครับ

ไม่มีหรอกครับ data center มีอยู่ไม่กี่ที่และอยู่ใน กทม ทั้งนั้นครับ

Comment

Originally posted by idos View Post
      ไม่มีหรอกครับ data center มีอยู่ไม่กี่ที่และอยู่ใน กทม ทั้งนั้นครับ
      จริงหรอครับ คือว่าเน็ตที่บ้าน 2 M ก็โหลดเร็วดีอยู่แล้วแต่ว่า กัวไม่คุ้มค่าสึกร่อ เครื่องอ่ะครับ ถ้าไม่มีก็ทำใจ ....

Comment

ลูกค้าเครื่อง Colo ผม อยู่แถวนั้นเยอะแยะ ยังมา ก๊อปไฟล์ที่ กสท บางรักเลยครับ

Comment

ติดต่อผมได้ครับ

Comment

Originally posted by gouty View Post
            ติดต่อผมได้ครับ
            ตามข้างบนครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านนะครับแต่ว่าไปลำบากอ่ะครับอยากได้แถวๆ บ้านเลยลองถามเพื่อน ๆ ดู แต่ว่าคงไม่มี ชิมิ - -. ต้องโหลดอยู่บ้านล่ะแหละ ^ ^

Comment

Working...
              X