Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD3850 กระตุก กับ Winning Eleven Pro Evolution 2008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD3850 กระตุก กับ Winning Eleven Pro Evolution 2008

HD3850 กระตุก กับ Winning Eleven Pro Evolution 2008 ใครที่รู้บอกผมหน่อยครับ ว่าเป็นเพราะอะไรอ่ะครับ หรือว่า ต้องเปลียน พัดลม กาต์จอครับ ช่วยบอกหน่อยครับ หรือว่าต้องปรับอะไรอ่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ดันไป อยากรู้จริงๆครับ

Comment

ดันไป อยากรู้จริงๆ

Comment

ผมใช้ 8500GT DDR2 256MB ปรับmedium 1024*768 จอLCD 19นิ้ว ไม่กระตุกนะครับ

Comment

Originally posted by TMalexoff View Post
          ผมใช้ 8500GT DDR2 256MB ปรับmedium 1024*768 จอLCD 19นิ้ว ไม่กระตุกนะครับ
          แล้วทำไมของผม มันกระตุกอ่ะครับ ทั้งที่กาด์จอสูงกว่าด้วยอ่ะครับ

Comment

ใครที่ใช้ HD3850 ช่วยมาตอบผมหน่อยครับ

Comment

ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ VGA ตัวอื่นดู

Comment

1650 pro 512 mb ก้อยังลื่นดีนิครับ

ลองไดร์เวอร์ใหม่ล่าสุดดู

Comment

Originally posted by n2step View Post
                  1650 pro 512 mb ก้อยังลื่นดีนิครับ

ลองไดร์เวอร์ใหม่ล่าสุดดู

แล้วผมจะหาได้ที่ไหนอ่ะครับ ไดร์เวอร์ไหม่ล่าสุดนะครับ

Comment

HD3850 กระตุก กับ Winning Eleven Pro Evolution 2008

Originally posted by TWK. View Post
                    ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ VGA ตัวอื่นดู

ผมจะหาได้ที่ไหนอ่ะครับ ไดร์เวอร์ไหม่ล่าสุดนะครับ บอกหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

www.ati.com

Comment

ไดรเวอร์โหลด ลบตัวเก่าแล้วลงตัวใหม่เลยท่าน ไม่ตุกอยู่แล้วรุ่นนี้ ปรับสุดๆยังลื่นปรี๊ดๆเลย

Comment

HD3850 กระตุก กับ Winning Eleven Pro Evolution 2008 ตอบกระทู้

Originally posted by kunitone View Post
                          ไดรเวอร์โหลด ลบตัวเก่าแล้วลงตัวใหม่เลยท่าน ไม่ตุกอยู่แล้วรุ่นนี้ ปรับสุดๆยังลื่นปรี๊ดๆเลย
                          ขอบคุณมากๆครับ

Comment

3850 เล่นปรับไฮที่ จอ19นิ้วความระเอียดสุดไม่กระตุกให้เห็นนะ- -

Comment

Originally posted by zaxcounter View Post
                              3850 เล่นปรับไฮที่ จอ19นิ้วความระเอียดสุดไม่กระตุกให้เห็นนะ- -
                              ตรงไหนอ่ะครับ ผมไม่รู้อ่ะครับ ช่วยบอกหนอยครับ

Comment

Working...
                              X