Announcement

Collapse
No announcement yet.

E 2180 กับ E 6300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงกันทั้งนั้นฮ่าๆ ผมยังทำไม่เป็นเลยทำได้แต่จอฟ้า

Comment

หุ หุ ไม่ลองมองไปถึง E7200 บ้างเหรอครับผม ไปได้แบบนี้อ่ะครับ อิ อิ

[IMG][/IMG]

Comment

คุ้มมากๆครับ เผลอๆถ้าได้ E6300 วีกดีๆนี่แจ่มเลยครับ แต่ E6300 อย่างน้อยๆลากได้เกิน 3G ทุกตัวครับ

Comment

เอ่อ ผมไปดู E6300 เครื่องเพื่อนมาละ มันเป็นคอมชุด SVOA ถ้าถอดฝาข้างออกจะเสีย ประกัน มันซื้อมาเมื่อ ประมาน ปีกว่าละ มันบอกว่าแล้วแต่ จะถอดก็ถอด ช่าง***
          คือ งี้ ถ้า ผมถอดมาใช้แล้วนี่ คือ E6300 ไม่มีประกันใช่ไหมครับ พังแล้วพังเลย ใช่บ่

CPU Z แอบงง นิดๆ 266*6 เอง มันต้อง *7 ไม่ใช่หรอครับ

Comment

ยี่ห้อนี้มันประกันปีนึงม้างถ้าจำไม่ผิด
            ใช้ได้เป็นพอไม่ต้องสนเรื่องประกันหรอก
            ซีพียูมันไม่ค่อยเสียถ้าไม่ซวยจิงๆ

เพิ่มพันนึงคุ้มมากมาย

Comment

Originally posted by oomiN View Post
              พูดแล้วเริ่มอยากได้ละ เอาไปแลกให้ตังเพื่อน มัน 500 พอ..55

ถามว่า E6300 ลาก นิ่งๆ ซักเท่าไร่ห ครับ 3.5 นี่ไปยากไหม

เอามา ลากกับ P35-DS3R แรม Gell ultra มี ซิงค์ Gemin II ช่วย

ตอนนี้ ลาก P4 ไปนิ่งๆ 3.75 ถ้า 3.9 รัน 3D 03 ไม่ผ่าน อ่ะครับ ฝีมืองี้ ผมไปลาก E6300 จะ แค่ไหนกัน
              เพิ่ม1000 คุ้มมาก เสป็คท่าน 500*7 รึอาจจะเกือบๆ ไม่น่ายาก

P4 ลากให้ตายยังไงก็เทียบไม่ได้ มันคนละชั้น อีกอย่างจะขายตัวนี้พันห้า ใครเค้าจาเอา...

E6300 คุ้มแน่นอน

ของดีๆ ใส่เครื่องแบรนเนม เสียของเปล่าๆ บอร์ดกระโหลงโป๊ง ลากไม่ไปซะงั้น ที่ออฟฟิตก็มี...

Comment

Working...
              X