Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อเมนบอร์ดครับแนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อเมนบอร์ดครับแนะนำด้วยครับ

เอามาใช้กับ c2d ขอแบบที่รองรับ CF กับ SLI งบ 5500-6000
    แล้ว P35 และมีฮีตไปร์ด้วยนะครับ ได้ทุกยี่ห้อครับ
    ช่วยทีนะครับจะซื้อวันอาทิตที่27-7-51นี้ครับ

ASUS P5Q-E ดีกว่าครับ

ชิพ P45 ใหม่กว่า P35 รับ FSB ได้ 1600MHz เลย
    SB ICH10R ใหม่กว่า ICH9R แล้ว Raid ได้ด้วย
    รองรับ CF
    ราคาประมาณ 5500.-

Comment

Originally posted by nununu View Post
      ASUS P5Q-E ดีกว่าครับ

ชิพ P45 ใหม่กว่า P35 รับ FSB ได้ 1600MHz เลย
      SB ICH10R ใหม่กว่า ICH9R แล้ว Raid ได้ด้วย
      รองรับ CF
      ราคาประมาณ 5500.-
      ตามนั้น ตัวนี้ แจ่ม (ชอบเหมือนกัน)
      ตัวนี้รองรับแต่ Cross fire
      เมนบอร์เเดียวไม่สามารถ SLI และ Cross fire ได้ (มีคงแพงมากมาย)

Comment

^
        ^
        ^
        เช่าโฆษณาคิดเท่าไรหรอ 555

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ตามนั้น ตัวนี้ แจ่ม (ชอบเหมือนกัน)
          ตัวนี้รองรับแต่ Cross fire
          เมนบอร์เเดียวไม่สามารถ SLI และ Cross fire ได้ (มีคงแพงมากมาย)

รอสักพักก็มี แต่คงนาน
          ไม่อยากได้ที่ใส่ intel หรือ amd ได้เหรอครับ

ขำๆนะ แต่มันมีอยู่จริง

Comment

Working...
          X