Announcement

Collapse
No announcement yet.

8400m gs ของทุกท่านความร้อนเท่าไหร่กันบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8400m gs ของทุกท่านความร้อนเท่าไหร่กันบ้าง

บน hp dv2808tx idle60 fullload98 ของทุกท่านเท่าไหร่กันบ้างครับ

เอาโปรแกรมอะไรวัดครับเดี๋ยววัดมาให้ดู

Comment

cpuid hardware monitor ครับ
      fullload ตอนเล่น company of heroครับ

Comment

Originally posted by ok.chok View Post
        บน hp dv2808tx idle60 fullload98 ของทุกท่านเท่าไหร่กันบ้างครับ
        ของผม hp dv2761tx
        (เฉพาะ GPU Temp นะครับ)
        idle 56 (นั่งเล่น net กับฟังเพลงพร้อมกัน ห้องพัดลม)
        full load 72 (ห้องพัดลม หลังจากเล่น race driver grid ประมาณ 40 นาที)

Comment

็HP ไม่ต้องพูดถึงเรื่องร้อน เป็นธรรมดา

Comment

Originally posted by little_nik View Post
            ของผม hp dv2761tx
            (เฉพาะ GPU Temp นะครับ)
            idle 56 (นั่งเล่น net กับฟังเพลงพร้อมกัน ห้องพัดลม)
            full load 72 (ห้องพัดลม หลังจากเล่น race driver grid ประมาณ 40 นาที)
            ถ้างั้นผมไม่ต้องเอาโปรแกรมไปวัดละเพราะของผมรุ่นเดียวกับท่าน little_nik

Comment

อ่ะ capture มาให้ดูสดๆ เมื่อกี้ครับ ^^
              อันนี้หลังจากที่เล่น GRID ไปประมาณเกือบชั่วโมง แล้วออกมาใหม่ๆ ก็ caputure ได้อุณหภูมิเท่านี้ครับ

อันนี้หลังจากที่ออกมาจากเกมส์ได้ประมาณ 5 นาที ระหว่างนั่งฟังเพลง+เล่น net ก็ capture อีกทีได้เท่านี้

Comment

Originally posted by little_nik View Post
                อ่ะ capture มาให้ดูสดๆ เมื่อกี้ครับ ^^
                อันนี้หลังจากที่เล่น GRID ไปประมาณเกือบชั่วโมง แล้วออกมาใหม่ๆ ก็ caputure ได้อุณหภูมิเท่านี้ครับ

อันนี้หลังจากที่ออกมาจากเกมส์ได้ประมาณ 5 นาที ระหว่างนั่งฟังเพลง+เล่น net ก็ capture อีกทีได้เท่านี้
                ลองเปิดโปรแกรมก่อนเข้าเกมส์ดูครับ

Comment

Working...
                X