Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD tach 3.0.1 ต้องทำยังไงถึงจะดูความเร็วการเขียนได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD tach 3.0.1 ต้องทำยังไงถึงจะดูความเร็วการเขียนได้ครับ

ลงแก้ไอ มันให้ใส่อะไรก็ได้แล้วกด generate keyfile พอกดแล้วโปรแกรมใช้งานไม่ได้ครับ

พอลงจะมีไฟด์เพิ่มขึ้นมาชื่อ hdtach.lic

กดเปิดโปรแกรมขึ้นว่า the license file is missing or invalid. check the onstruction that came with your HD Tach order or contach..............

ช่วยสอนวิธีทำใหดูความเร็วการเขียนได้หน่อยครับ

ทำได้แล้วครับ แต่เทสแล้วเขียนความเร็วต่ำมาก

ลองก๊อปข้อมูล 2 G ลงดู หารออกมาความเร็วได้ 11.3 M/s ไม่ผิดปกติ

อย่างนี้ต้องเคลมไหมครับ
    Attached Files

Comment

Working...
    X