Announcement

Collapse
No announcement yet.

NB ของผมมันร้อนมากอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NB ของผมมันร้อนมากอะครับ

ผมใช้ F8SN อะครับ ดูความร้อนจาก GPU-Z ปกติยู่ที่ 58 องศา แต่พอเล่นเกมส์ CPU ทำงาน 100 เปอร์ ความร้อนของการ์ดจอ อยู่ที่ 74(อ่อ ผมเล่นเกมส์ Grid อะครับ) อยากรู้ว่ามันปกติ อะป่าวครับ

ปกติครับผม

Comment

ขอบคุณก๊าบ

Comment

เกมส์นี้ มันหนักเอาการเลยล่ะ

Comment

ผมเล่นได้แค่ ระดับ กลาเองอะครับ

Comment

ผมก็ประมาณนี้เหมือนกันครับ ^^

Comment

Originally posted by little_nik View Post
              ผมก็ประมาณนี้เหมือนกันครับ ^^
              รุ่นไหนเหรอครับ

Comment

Originally posted by ApayA View Post
                รุ่นไหนเหรอครับ
                hp dv2761tx ครับ

เอาภาพมาเพิ่มให้ครับ ทั้งหมดเล่นในห้องพัดลมนะครับ
                อันนี้หลังจากที่เล่น GRID ไปประมาณเกือบชั่วโมง แล้วออกมาใหม่ๆ ก็ caputure ได้อุณหภูมิเท่านี้ครับ

อันนี้หลังจากที่ออกมาจากเกมส์ได้ประมาณ 5 นาที ระหว่างนั่งฟังเพลง+เล่น net ก็ capture อีกทีได้เท่านี้
                Last edited by little_nik; 26 Jul 2008, 14:52:23.

Comment

Working...
                X