Announcement

Collapse
No announcement yet.

IOGEAR Bluetooth 4.0 USB Micro Adapter (GBU521) ใครสนใจจองได้ มี 10 ตัวเท่านั้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IOGEAR Bluetooth 4.0 USB Micro Adapter (GBU521) ใครสนใจจองได้ มี 10 ตัวเท่านั้น

IOGEAR Bluetooth 4.0 USB Micro Adapter (GBU521)

ลงชื่อไว้พอ ของพร้อมส่งจะติดต่อไป พร้อมแจ้งราคา ไม่มีผูกมัด ถ้าราคาออก แพงไปไม่ต้องซื้อ

---------------------

ราคาออกแล้ว ราคาตัวละ 750 บาท ค่า ems เพิ่ม 100 บาท สั่งกี่ตัวก็ค่าส่ง 100 บาท

ประกัน 7 วัน เสียคืนเงินให้เต็มจำนวน ส่งของเมื่อทุกท่านที่จองจ่ายเงินครบ ส่งของทีเดียว

โอนเงิน มาที่นี่
    http://www.ipcamshop.net/informpayment

เหลือ 0 ตัว

เทสแล้ว เสียบกับ osx 10.9 ใช้งานได้เลย

=================================

บางคนอาจคิดว่า 750 บาท แพงไปแบบผมที่คิดเองในตอนแรกๆ ลองไปทำรายการสั่งเองถึงทราบ ว่า ไม่ได้เสียแค่ค่าส่งเท่านั้น และส่งฟรีแค่ใน usa ใครว่าแพงผ่านเลยครับ ลองไปสั่งเอง ผมฝากหิ้วมาแล้ว บวกค่าความเสี่ยง ใน 7 วันแรก ถ้าเสียผมไม่ส่งกลับไปเครมแน่ๆ

http://www.amazon.com/IOGEAR-Bluetoo...=iogear+gbu521

Last edited by freeMAN; 26 Apr 2014, 22:59:32.

สนใจ 1 อันครับ PM บอกราคาด้วยครับ

Comment

ลงชื่อครับ รอราคา สน 1 อัน

Comment

ลงชื่อไว้ครับ รอราคา

Comment

เหลืออีก 5 ตัว

Comment

ลงชื่อจองครับ 1 ตัว

Comment

ด้วยคนครับ รอราคาด้วย

Comment

คุณสมชายโทรมาจอง 1 ตัว (ไม่ใช่สมาชิก ocz)

Comment

ขอ Cancle ครับ สั่งทางเน็ตไปแล้วครับ

Comment

รับทราบครับ

Comment

แล้วพอจะมีตัว usb wireless แนะนำมั้ยครับ ที่ใช้อยู่เป็น asus usb n10 ใช้ได้ดีไม่มีปัญหาอะไร แต่อยากหาตัวที่ระบบมองเป็นเป็น airport เลยหน่ะครับ

Comment

รอผู้รู้มาตอบ

Comment

เอาสองตัวครับ จ่าย รับของอย่างไรแจ้งด้วย

Comment

ยกเลิกการจองนะครับ

Comment

Originally posted by iamitman View Post
                              แล้วพอจะมีตัว usb wireless แนะนำมั้ยครับ ที่ใช้อยู่เป็น asus usb n10 ใช้ได้ดีไม่มีปัญหาอะไร แต่อยากหาตัวที่ระบบมองเป็นเป็น airport เลยหน่ะครับ
                              ต้องใช้ mini pci-e หรือ pci-e wifi ครับ

ที่สามารถใช้งานและมองเห็นเป็น airport เลยมีสองรุ่นครับ

Ar 9280
                              apple bcm94321mc

Comment

Working...
                              X