Announcement

Collapse
No announcement yet.

Patch ใหม่ๆของ PES2008หาโหลดได้ที่ไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Patch ใหม่ๆของ PES2008หาโหลดได้ที่ไหนคับ

Patch ใหม่ๆของ PES2008หาโหลดได้ที่ไหนคับ
    แมนยูผมยังเปนทีมเสื้อแดงอย่างเดียวอยู่เลย
    ขอบคุณคับ

มีหลอ งั้นดันไปก่อนเผื่อจะแก้ปัญหาของผมได้ภาพในเกมส์มันเร้วผิดปรกติ = ='

Comment

ดันอีกอยากรู้

Comment

ลองหาพวก patch ต่าง ใน www.winning.in.th ดูครับ
        ยังน่าจะพอมีกระทู้เก่าๆ อยู่

Comment

www.winning.in.th ตามนั้นครับสุดยอดแล้ว

Comment

เสริมครับ ตามนั้น แล้วแต่จะเลือกเอา

Comment

ขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
              X