Announcement

Collapse
No announcement yet.

ครายรุวิธีรีเซตBios P5PL2บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ครายรุวิธีรีเซตBios P5PL2บ้างคับ

จาเอาออกมาเช็ค แต่ลืมไปว่าเอา CPU Fan ออกแล้ว เพราะใส่ชุดน้ำ ตอนนี้เลยอยากเข้าซิงเดิมมาใช้แต่คอมมานเปิดไม่ติด เลยไปปรับอาไรไม่ได้เลย ครายรุวิธีช่วยบอกทีคับ มานเกี่ยวกานรึป่าวเอ่ย หรือว่ามีทางอื่นอีกมั้ยคับ

ลองเคลียใบออสก่อนครับ

Comment

ทำยางไงงะคับ คอมมานเปิดไม่ติดนะ

Comment

กดสวิทไม่ติดเหรอครับ

ลองเช็คสายสวิท กับ สายไฟจาก พาเวอร์ มาเมนบอดว่าหลวมป่าว

เคลียใบออสก็ดูตามคู่มือครับผม

หรือไม่ก็ถอดถ่านออกซัก 1 นาที
        Last edited by kgb99; 26 Jul 2008, 14:45:37.

Comment

มานติดแต่บูธไม่ขึ้นงะ มานเปนจอดำๆ ตอนนี้เอาชุดน้ำออกหละ ถ้าเปิดอีกทีคงต้องทำอาไรซักอย่างให้ไบออสมาเปนเหมือนเดิมเพราะเอาซีพ๊ยู แฟน ออกงะ มานเลยยางใส่ซิงไม่ได้

Comment

ตอนนี้ใส่ sink stock อยู่หรือป่าว

Comment

ป่าวคับ

Comment

ไม่ใส่ sink ผมไมกล้าเปิดเครื่องหรอกครับ กลัว cpu ไหม้

Comment

Working...
                X