Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบไม่เกิน 3300 บ. แนะนำการ์ดจอ ไม่ร้อนใช้เล่นเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบไม่เกิน 3300 บ. แนะนำการ์ดจอ ไม่ร้อนใช้เล่นเกม

มีงบ ไม่เกิน3300 แนะนำการ์ดจอให้หน่อย ไม่ร้อนใช้เล่นเกม ประมาณวันละ 10 ช.ม. ใช้กับ cpu AMD ขอบคุณล่วงหน้าคะ

PCI E หรือ ว่า AGp หรือว่าอะไรคับ

ถ้าPCI E ก็ต้อง 9600GS0 ราคาแถวๆนี้แหละ+ไม่เกิน 500 หรอกมั้ง แล้วแต่ยีห้อ

Comment

แนะนำ GTX 280 ครับ เพิ่มตังค์อีกนิดหน่อยครับ

Comment

Originally posted by evilbenx View Post
        แนะนำ GTX 280 ครับ เพิ่มตังค์อีกนิดหน่อยครับ

Comment

9600 gt 512 mb เลย 4000+ มือ 2 นะ

Comment

Working...
          X