Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่าน ๆ ที่ใช้ 8600M GS ทุกท่าน ดูอุณหภูมิการ์ดได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่าน ๆ ที่ใช้ 8600M GS ทุกท่าน ดูอุณหภูมิการ์ดได้มั้ยครับ

ท่าน ๆ ที่ใช้ 8600M GS สามารถเช็คอุณหภูมิการ์ดจอได้มั้ยครับ

เพราะว่าเครื่องผม S41 M60 มันเช็คไม่ได้น่ะครับ ไม่เข้าใจจริง ๆ ตามรูปครับทำยังไงก้อมองม่ายยเห็น เปลี่ยน Driver ยังก้อยังม่ายเห็น
    Attached Files

ลองอัำพตัวGPU-Z ดูนะตอนนี้ 0.2.6 แล้ว

Comment

ใช้ everest ส่องก็ได้นี่ท่าน

Comment

บ่เห็นเหมือนกันครับท่าน Riva Tuner ก้อมองไม่เห็น ใช้โปรแกรมอะไรก้อมองไม่เห็น ลองลง Driver ใหม่ก้อมองไม่เห็นขรั่บบ

Comment

แปลกมาก

Comment

Working...
          X