Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาอีกแล้ว!!! 8600GTมือ1ราคาพันกว่าบาท!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาอีกแล้ว!!! 8600GTมือ1ราคาพันกว่าบาท!!!

จากคราวที่แล้ว ที่ Chaintech 8600GT DDR3 มือ1 ราคา 1790บาท

คราวนี้เอามาฝากกันอีกแล้ว เป็น FORSA 8600GT ราคา 1820บาท

ราคาจาก advice
    Attached Files
    Last edited by volf; 26 Jul 2008, 18:19:42.

ถูกอย่างขี้เลยแหะ

Comment

หนูรอ 8800GT ลงมาแบบนี้บ้าง อิอิ คงจะรออีกเป็นชาติแน่ๆเลย

Comment

- -" 8800GTผมว่าตอนนี้มันก็ลงมาเยอะแล้วนะ

Comment

ทำเป็นเล่นไป 8600GT มันก็เล่นเกมได้นะท่านถึงไม่ได้ปรับสุดก็เถอะ

Comment

Originally posted by im View Post
            ทำเป็นเล่นไป 8600GT มันก็เล่นเกมได้นะท่านถึงไม่ได้ปรับสุดก็เถอะ
            งง??? ใครเล่นอะไร???

Comment

Originally posted by volf View Post
              งง??? ใครเล่นอะไร???
              เค้าพูดเชิงสำนวนอ่ะครับ ไม่ได้ว่าใคร

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                เค้าพูดเชิงสำนวนอ่ะครับ ไม่ได้ว่าใคร
                ขอบคุณคับกลัวว่าจะเข้าใจผิด

Comment

4850 6100.- บาท

Comment

อ๋อ จะหมายถึง พูดเป็นเล่นไปใช่มั๊ยครับ ผมก็งงใครทำเป็นเล่นไป ผมว่ามันคนละความหมายนะ - -"

Comment

8600GT DDR3 256M ถูกสุดใน newegg 50$ 1650 บาท

http://www.newegg.com/Product/Produc...nd&Order=PRICE

forsa ตัวนี้คลิกเข้าไปดูแล้วมันเป็นงี้ Memory Size : 256 MB DDR2 Memory สงสัยจะมั่วอีกแล้วเจ้านี้
                      Last edited by overJ; 26 Jul 2008, 21:28:57.

Comment

ถูกใจ ถูกราคา

Comment

กลัวโทรไปสั่งซื้อไม่มีของนะซิ เหมือน 8800GT

Comment

Working...
                          X