Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยาก OC อ่านมา นาน แต่ ก้อ ทำ ไม่ เป็น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยาก OC อ่านมา นาน แต่ ก้อ ทำ ไม่ เป็น

อยาก OC อ่านมา นาน แต่ ก้อ ทำ ไม่ เป็น ใคร มี อารัย แนะ คุย ใน นี้ หรือ แอด ใน M หน่อยนะ

เอา แค่ วิธีการ เข้า โน้น เข้า นี้ msn: s_kopay@hotmail.com

ขอบคุน ทุกๆ คน

มีอุปกรณ์อะไรบ้างครับผม
    ของผมมีเท่านี้ครับผม อิ อิ

[IMG][/IMG]

Comment

add คุยกับตาเดียร์โลด

Comment

กายพร้อม ใจพร้อม ลุยโลด
        ปล. แผ่น XP กับ ไขควง เตรียมใว้ด้วย นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          กายพร้อม ใจพร้อม ลุยโลด
          ปล. แผ่น XP กับ ไขควง เตรียมใว้ด้วย นะ
          ใบเคลมด้วยนะ

Comment

Working...
          X