Announcement

Collapse
No announcement yet.

Radiator 2 ตอน กับ Radiator 3 ตอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Radiator 2 ตอน กับ Radiator 3 ตอน

Radiator 2 ตอน กับ Radiator 3 ตอน คืออยากจะทราบว่าอุณหภูมิต่างกันมากไหมครับ คือตอนนี้ผมใช้ ของ Themotecnix 2 ตอนอยู่ คือถ้าเย็นขึ้นมามากกว่าเดิม ก็จะเปลี่ยนเป็นแบบ 3 ตอนของ Swiftech น่ะครับ หรือไม่ก็ซื้อแบบ 3 ตอน มาต่อเพิ่มเข้าไปเลย (แต่ก็ไม่รู้ว่า Pump 355 ของผมเดิม ๆ จะเอาอยู่ไหม แต่ว่าต่อเข้าบล็อก CPU อย่างเดียวน่ะครับของ Zalman WB4GOLD)

ขอบคุณมากครับ

355 เดิมๆ น่าจะยังไหวอยู่ครับ ถ้า loop ไม่ยาวมากกกกกกกกกก
    ปล. ยังไง สามตอน ก็ต้อง เย็นกว่า สองตอน อยู่แล้วครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
      355 เดิมๆ น่าจะยังไหวอยู่ครับ ถ้า loop ไม่ยาวมากกกกกกกกกก
      ปล. ยังไง สามตอน ก็ต้อง เย็นกว่า สองตอน อยู่แล้วครับ
      แล้วถ้าต่อเพิ่ม เข้าไปเลยล่ะครับ จะไหวไหม แบบว่า เท่ากับเป็น 2 ตอน บวก กับ อีก 3 ตอน เอาให้เย็นสุดๆ ไปเลยน่ะครับ ถ้าไหว พรุ่งนี้จะไปซื้อแล้วครับ 2,450 ร้าน TK เพราะตอนนี้ใช้ไฟ CPU 1.8 V. น่ะครับ ร้อนสุดๆ

Comment

Working...
      X