Announcement

Collapse
No announcement yet.

show the desktop

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• show the desktop

คือว่า icon show desktop เครื่องผมมันหายครับ
    เผลอกดลบ และไม่มีใน รีไซเคิลบิน
    จำต้องทำอย่างไรจึงจะได้มันกลับมาครับ
    Attached Files
    Last edited by theboms; 26 Jul 2008, 21:16:44.

วิธีเอาไอค่อนกลับมาเดี๋ยวรอท่านอื่นมาตอบแล้วกัน จำไม่ได้
    ตอนนี้ก็ใช้ปุ่ม Windows + D ไปก่อนแล้วกันครับ

Comment

....icon บนหน้าจออ่ะเหรอครับ หรือว่าแบบในรูป

ลองดู พร้อพพรอตี้ ทั้ง แทบ" start" กับ "task bar" นะครับ

Comment

แบบในรูปครับ
        คือผมเผลอไปลบมัน แล้วหามาคืนไม่ได้น่ะครับ

Comment

Working...
        X