Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเอา HD4850 เอา PSU เท่าไหร่ ของอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเอา HD4850 เอา PSU เท่าไหร่ ของอะไรดีครับ

จะเอา HD4850 เอา PSU เท่าไหร่ ของอะไรดีครับ
    ของเดิม
    AMD 939 4200+
    ASUS A8N Deluxe
    Geforce 6600 GT SLI
    HD Sata 2 ลูก
    เคสของ Cooler Master C5 สีดำ PSU Coolermaster 328W
    ว่าจะอัพ เอา HD4850 มาใส่น่ะครับ
    ขอคำแนะนำทีึครับ

งบเท่าไหร่ละครับ

Comment

PSU บ้านๆ ก็ไหวครับ กินไฟน้อยนะตัวนี้ ของท่าน สบายอยู่แล้ว หรือถ้าจะอัพก็ 450W ของ Tsunami สบายๆ

4850 กินไฟแค่ 90-110W เองครับ
      ถ้าเทียบกับ 9800GTX ที่กินไฟถึง 350W นี่ก็นะ... - -"

Comment

แสดงว่าไม่ต้องเปลี่ยนใช่ไหมครับ ตอนนี้มันรับได้พออยู่แล้ว?

Comment

460อัพ

Comment

รอข้อมูลกำลังจะเปลี่ยนเหมือนกัน

Comment

จัดไป Enermax 460W แน่นอน 2450 บาท

Comment

ราคาประมาณ สองพันกว่าๆนี่เอาตัวไหนดีครับ

Comment

Silverstone 500W - 2300฿

Comment

Originally posted by krazystriker View Post
                    PSU บ้านๆ ก็ไหวครับ กินไฟน้อยนะตัวนี้ ของท่าน สบายอยู่แล้ว หรือถ้าจะอัพก็ 450W ของ Tsunami สบายๆ

4850 กินไฟแค่ 90-110W เองครับ
                    ถ้าเทียบกับ 9800GTX ที่กินไฟถึง 350W นี่ก็นะ... - -"
                    มั่วจริงๆเลย

Comment

RAIDMAX Power RX-530SS 1490 บาท น่าจะเอาอยู่คับ สวยด้วยครับ

Comment

ขอบคุณคร๊าบ เมื่วานไปสอย กิ๊กาบ๊วยมา มันลดราคาอ่ะ 450W น่าจะพอนะครับ

Comment

Working...
                        X