Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงโปรแกรมBluetoothไม่ได้...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงโปรแกรมBluetoothไม่ได้...

ผมใช้ XP sp3 ไม่โมที่โหลดจากเว็บ(หรฟทิระ.com)คิดว่าหลายท่านคงใช้ตัวเดียวกับของผม
    เรื่องมีอยู่ว่า ผมได้ลงโปรแกรมBluetoothไปแล้วครัง1แล้วก็ลีมูบมันออกเพราะคิดว่าคงลงไม่สมบูรณ์ จากนั้นก็ลองลงใหม่ ปรากฎว่าตอนลงใหม่อีกครังมันก็ลบโปรแกรมที่ค้างเก่าออกแล้วโปรแกรมก็บอกให้รีสต๊าท ผมก็รีใหม่ พอเปิดวินโดส์อีกที กดลงโปรแกรมBluetoothอีกครั้ง เครืองมันก็ลบของเก่าแล้วบอกให้ผมรีย์เครืองอีก เป็นแบบนี้ตลอดเลย แก้ไม่หาย ใช้CCleanerล้างก็ไม่หาย ใครพอมีวิธีบ้างครับ นอกจากลงวินโดสใหม่
    *เอาไปลงเครื่องอื่นไม่มีปัญหา*

มาดันครับ สงสัยมากเลยอยากรู้มากครับ

Comment

ลองหา บลูโซลิด มาใช้ดูครับ รองรับบลูทูธได้หลายยี่ห้อ

Comment

คิดว่าตัว sp3 ที่ออกมาใหม่นั้นทำให้โปรแกรมบางตัวไม่สามารถใช้ได้อ่ะคะ เคยเป็นตอนอัพแล้วเทสตู้ปลาเรียกยังไงก้อไม่ขึ้น..

Comment

Working...
        X