Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870 ราคา เท่าไหร่ครับ อยากลองสัก 3 ตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4870 ราคา เท่าไหร่ครับ อยากลองสัก 3 ตัว

ตอนนี้ HD4870 ราคาเท่าไหร่ครับ อยากได้มาลอง CFx3 ครับ แนะนำหน่อยครับ
    อยากรู้ด้วยว่า ถ้าผมทำ CFx3 มันจะแรงแค่ใหนครับ แล้วถ้าใช้แค่ 2 ตัว มันจะแรงกว่า gtx280หรือเปล่าครับ

....

Comment

HD4870 2ตัว ก็แรงกว่า GTX280 (ตัวเดียว) ครับผม

อยากเอาไป CFX 3ตัวนี้เอาเอาไปเล่นไรหว่า *0*

ผมว่าถ้าทุนหนารอดู HD4870 X2 ซัก1-2ตัวน่าจะเทพกว่านะ

3ตัวประสิทธิภาพจะรีดออกมาขนาดไหน ไม่แน่ใจเพราะยังไม่ค่อยเห็นใครเทสจริงๆจังๆซักที

Comment

2 ตัวก็แรงแล้วท่าน ^^

เห็นผมเทสบ้างเกม cf กัน บ้างเกม เพิ่มแค่ไม่กี่เฟรมเรท บ้างเกม เพิ่มเกือบเท่าตัว O_o!

แต่ cfx ไม่รู้แหะ

Comment

Working...
        X