Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา 3870 ยาพิษ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา 3870 ยาพิษ

ทำม้ายยยยยยย ทำไม มันกระตุกจัง เวลาเล่นเกม HELLGATE ปรับ HIGH ทั้งหมด เหมือน 8800GT ยาสระผมทุกอย่าง (ยาสระผมไม่กระตุกเลย งง อ้าว งง ครับ)
    ปัญหามาจากไหนครับ ใครแก้ได้บ้าง
    วันนี้อุส่าห์ขาย 8800gtไป ซื้อ 3870ยาพิษ นึกว่าจะดีกว่าที่ไหนได้

เอ้า ทำไมเป็นงั้นอะครับ ทำผมลังเล

Comment

จริงครับ กำลังหาโหลด diver มาลองอยู่ ซื้อมาแผงก่า ทำไมเป็นเช่นนี้

Comment

อาจจะต้องปลุกเสก หรือป่าวเนีย น้อง JOE COLE เตือนแล้วแต่ ยังไม่เชื่อ ที่กระตุก ผมโหลด diver จากเวป AMD - ATI 8.7 มาลอง ปิด เซอร์ราววิว ก็แล้ว ยังไม่หาย กำแล้ว

Comment

ได้ความว่ายังไงบอกด้วยนะครับ อยากรู้ครับ

Comment

ใช้ 8800 แล้วเปลี่ยนเป็น 3870 มัยกาน มันไม่ค่อยต่างกันๆไม่ใช่เหรอ เปลี่ยนทั้งทีไม่เปลี่ยนเป็น 4850 ไปเลยอะ

Comment

อะก็เห็น ว่า core/clock มันมากก่า 8800gt
              4850 แพงไปครับ

Comment

ATI มีปัญหา Driver กับ Hell Gate London ครับ เคยใช้ 3850

เจอบั๊กไป 3 เกมส์

COH HGL Audition เลย กลับไปซบเขียว ตั้งแต่นั้นมา

Comment

และแล้วก็ลงวินโดว์ใหม่ เสร็จเมื่อกี้เอง ทดลองลงได้เวอร์ต่างๆอีกครับ ปรากฏว่า ดีขึ้นครับ

Comment

ติดตามปัญหาเรือยๆ นะครับ ได้ความยังไงรบกวนแจ้งนิดครับ จะได้ใช้อ้างอิงได้ครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Up date ไดร์เวอร์

Comment

ใช้ 8.7 อยู่ครับตอนนี้ รู้สึกว่าจะดีกว่า DIVER ที่มีให้มาในแผ่นแถม แต่เวลาเล่นเกมแล้ว จังหวะที่โหลด จะกระตุก

หน่วงๆนิดๆ ผิดกับ8800GTอย่างที่รู้สึกได้ชัดเจน อธิบายอาจไม่เข้าใจ(ลักษณะเหมือนเวลาเล่น DOTA แล้วดีเลย์

ครับ)พอนึกออกกันไหม

Comment

Originally posted by auubee View Post
                          ใช้ 8.7 อยู่ครับตอนนี้ รู้สึกว่าจะดีกว่า DIVER ที่มีให้มาในแผ่นแถม แต่เวลาเล่นเกมแล้ว จังหวะที่โหลด จะกระตุก

หน่วงๆนิดๆ ผิดกับ8800GTอย่างที่รู้สึกได้ชัดเจน อธิบายอาจไม่เข้าใจ(ลักษณะเหมือนเวลาเล่น DOTA แล้วดีเลย์

ครับ)พอนึกออกกันไหม
                          ผมว่าถ้ามันหนืดเหมือนโดต้าดีเลย์ ไม่ใช่เพราะการ์ดจอแล้วมั้งครับ

ผมก็เป็นสำหรับเกมส์ GRID แต่ลองปิดโหมดประหยัดพลังงานแล้วก็ปกติ

Comment

หรือเป็นไปได้ว่า ของยังใหม่อาจจะต้องเบินร์ มันซักพักนึก จึงจะเข้าที่เอาใจช่วย AMD-ATIให้แก้ปัญหาได้ซักที่

โดยส่วนตัวชอบ ดีซาย ของการ์ดจอค่ายนี้มาก แต่ก็ประทับใจกับ Nvidia เวลาใช้งาน

Comment

Originally posted by romeo View Post
                              ผมว่าถ้ามันหนืดเหมือนโดต้าดีเลย์ ไม่ใช่เพราะการ์ดจอแล้วมั้งครับ

ผมก็เป็นสำหรับเกมส์ GRID แต่ลองปิดโหมดประหยัดพลังงานแล้วก็ปกติ
                              ไม่ทราบว่าปิดโหมดประหยัดพลังงานที่ ตรงไหนครับ

Comment

Working...
                              X