Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง format com

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง format com

ไม่รู็จิงๆๆครับ ว่า format com ยังไงงะครับ ช่วยบอกทีนะครับ ขอละเอียดหน่อยนะครับ วอนผู้รู็ช่วยหน่อยนะครับ

คือ การลงวินโดว์ใหม่ ลงโปรแกรมใหม่หมด

Comment

Originally posted by oBanKo View Post
      คือ การลงวินโดว์ใหม่ ลงโปรแกรมใหม่หมด

ก่อนอื่นท่านต้องหาแผ่นวินโดวมาก่อนถึงจะ ฟอร์แมต ไดร์ C: วินโดวได้ (จะใช้ เมจิกโปรก็ได้นะ ไม่จำเป็นต้องแผ่นวินโดวก็ได้) เรื่องมันยาวอ่ะ ทำตามนี้ละกัน

การติดตั้ง Windows XP สำหรับผู้เริ่มต้นอย่างละเอียดยิบ..

เครดิต : varietypc.net
      Last edited by hunu; 27 Jul 2008, 11:53:37.

Comment

ต้องหาแผ่น DM ครับ

Comment

Originally posted by hunu View Post
          ก่อนอื่นท่านต้องหาแผ่นวินโดวมาก่อนถึงจะ ฟอร์แมต ไดร์ C: วินโดวได้ (จะใช้ เมจิกโปรก็ได้นะ ไม่จำเป็นต้องแผ่นวินโดวก็ได้) เรื่องมันยาวอ่ะ ทำตามนี้ละกัน

การติดตั้ง Windows XP สำหรับผู้เริ่มต้นอย่างละเอียดยิบ..

เครดิต : varietypc.net
          ฮ่าๆ เรื่องมันยาวจริงๆด้วยครับท่าน ไม่รู้นึกไงเสิร์ซคีย์เวิร์ดตัวนี้ใน Google และก็เจอกระทู้นี้ด้วย ขอบคุณมากเลยนะครับท่าน

Comment

Working...
          X