Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องจอย XboX360 For Windows ไร้สาย 1400 นี่ถูกหรือแพงคับ ตัวตามในรูปนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องจอย XboX360 For Windows ไร้สาย 1400 นี่ถูกหรือแพงคับ ตัวตามในรูปนะคับ

ถามเรื่องจอย XboX360 For Windows ไร้สาย 1400 นี่ถูกหรือแพงคับของนอกนะคับ ตัวตามในรูปนะคับ

ผู้รู้ตอบด้วยนะคับ ผมอยากรู้ว่ามันเล่นได้ทุกเกมส์ปะคับ

Attached Files

ผมว่าถูกเลยนะ เพราะตามที่เขาบอกๆกันมา คือตัวมีสายก็ 1400-1700 แล้ว

แต่ตัวไร้สายสำหรับ PC เขาว่ามันหน่วงไม่ใช่เหรอครับ?

Comment

อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกัน รอผู้รู้มาฟันธง แล้วแบบไร้สายในไทยมันกี่ตังอะคับ

Comment

ผมว่าถูก

แบบมีสายประมาณ 1300-1400
        แบบไร้สายของ Xbox360 ประมาณ 1500-1700 แต่ถ้าจะเอามาต่อคอมมันต้องซื้อตัวรับสัญญาณเพิ่ม กี่บาทไม่รู้ แต่นี่แถมมาให้แล้วก็โอเค

ส่วนหน่วงหรือป่าวไม่รู้ ผมใช้แบบมีสาย ขี้เกียจชาร์ตแบต
        Last edited by phob; 27 Jul 2008, 19:16:21. Reason: พิมพ์เกิน

Comment

ซื้อมือหนึ่งมา 2000 ครับไร้สาย ราคานี้ถือว่าไม่แพงนะ แต่ดูจากรูปสภาพกล่องมัน....สุดๆเลย เทสดีๆก่อนซื้อแล้วกัน

Comment

ร้านไหนมีขายมั่งอะคับ จอย xbox for PC

Comment

Originally posted by mrkritt View Post
              ร้านไหนมีขายมั่งอะคับ จอย xbox for PC
              P&Y มีครับ 1600 เพิ่งไปซื้อมา

นอกนั้นถ้าไม่ซีเรียส ซื้อสะพานเหล็กก็ได้ครับ ตัวละพัน

แต่ไม่มี ซีเรียล

Comment

ถูกมากครับ แต่แบบไร้สายสั่นเบากว่านะ

Comment

Originally posted by tgst View Post
                  P&Y มีครับ 1600 เพิ่งไปซื้อมา

นอกนั้นถ้าไม่ซีเรียส ซื้อสะพานเหล็กก็ได้ครับ ตัวละพัน

แต่ไม่มี ซีเรียล
                  มีร้าน P&Y ร้านเดียวเหรอครับ แล้ว 1600 นี่แบบมีสายป่าวครับ

Comment

Originally posted by mrkritt View Post
                    มีร้าน P&Y ร้านเดียวเหรอครับ แล้ว 1600 นี่แบบมีสายป่าวครับ
                    1600 มีสายครับ ไม่มีสายรู้สึกจะ 2500 พร้อมตัวรับ

ร้านอื่นก็มีนะครับ แต่พอดีมีคนแนะนำ P&Y มาเพราะเชื่อใจได้ ก็เลยซื้อครับ

ร้านอื่นรู้สึกจะถูกกว่านี้นะครับ แต่ผมเน้นเชื่อใจได้ ขายดี มากกว่าอ่ะครับ

Comment

เล่นได้ทุกเม แต่สั่นได้ไม่ทุกเกม หาข้อมูลเพิ่มเติมบอร์ดเกมส์ กระทู้FAQ Xbox360 Controllerเลยครับ

Comment

ราคานี้สอยได้เลยจ้า ถูกแล้ว

Comment

ราคากำลังดีเลยครับ

Comment

Working...
                          X