Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bluetooth นี้เวลาถอดต้องปิดแบบแฮนดี้ไดร์ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bluetooth นี้เวลาถอดต้องปิดแบบแฮนดี้ไดร์ปะครับ

ขอบคุณมากครับ

Flash drive ไม่เห็นต้องปิดเลยหนิ กระผมใส่ข้อมูลเสร็จก็ดึงออกเลย ไม่เห็นต้องปิดอาไรเลยหนิ

แต่blue toothไม่รู้ดิ ปิดก่อนน่าจาดีกว่า เพราะมานไม่เหมือนFlash drive

Comment

flash drive ควร unplug แต่ bluetooth ปกติผมก็ดึกออกเลยครับ
      แต่ไม่รู้ว่าเป็นวิธีที่ถูกหรือเปล่านะ

Comment

นั้นสิครับ Flash drive ผมก็ ปิดทุกครั้ง
        แต่บูทูส ไม่รู้จะไปปิดตรงเอ๋กๆๆๆๆ

Comment

Flash Drvie สมควร unplug ทุกครั้งก่อนถอดออกครับ เพราะไม่งั้น อาจจะทำให้ข้อมูลเสียหายได้

แต่สำหรับ BT ไม่ต้องก้อได้คับ ไม่จำเปนเท่าไหร่

Comment

ไม่รู้สินะ ตั้งแต่ผมใช้ flash drive มายังไม่เคย unplug เลยครับ ยังไม่เคยเจออันไหนเสียเลยครับ
            รวมทั้งมือถือที่เป็น flash drive ของผมด้วยนะครับ ใช้มาจะ 2 ปีแล้วครับ ไม่เคยมีปัญหาเลยครับ

Comment

flash drive ผมดึงออกเรยยย คับ

Comment

Working...
              X