Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำทีครับ เล่น Raycity แ้ล้วกระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำทีครับ เล่น Raycity แ้ล้วกระตุก

ช่วยแนะนำทีครับ เล่น Raycity แ้ล้วกระตุก ใช้ X1650 Pro 512mb ddr2 อ่ะครับ ปรับต่ำสุดยังกระตุกอ่ะครับ รบกวนช่วยแนะนำที ใช้ Driver 7.11 นะครับ

Spec เครื่องนะครับ

P4 3.0
    Ram 512
    VGA X1650Pro 512mb ddr2 HIS
    Windows Xp Sp3

แรมน้อย
    ใส่เพิ่มอีกซัก 1GB น่าจะ OK

Comment

ram เลยท่าน เพิ่มด่วน

อ้อ น่าจะเปลี่ยน win xp เปน sp2 เดิมๆไม่โมดีกว่านะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        แรมน้อย
        ใส่เพิ่มอีกซัก 1GB น่าจะ OK
        Originally posted by axel View Post
        ram เลยท่าน เพิ่มด่วน

อ้อ น่าจะเปลี่ยน win xp เปน sp2 เดิมๆไม่โมดีกว่านะ
        เห็นด้วยครับ

Comment

ซื้อเครื่องใหม่ครับท่าน

Comment

GT200 เลยท่าน อิอิ

Comment

กระตุกหรือแล็กหว่า แยกให้ออกนะคับ - -' ถ้าแล็ก เกมนี้ปรกติ เพราะมันโครตตตตจะกินเนตเลย - -'

Comment

ใส่แรม เป็น 2 กิกเลยครับ

Comment

เนต ของอะไร ความเร็วเท่าไร เล่นคนเดียว หรือเล่นหลายคน(เครื่อง) ร้านผมเล่น4คน เกมอื่น เวปอื่น

ไม่ต้องเล่นเพราะเข้าอะไรไม่ได้เลย( เนต2/1เมก แบบ พรี่เมี่ยม) เพราะมันต้องการแบนวิชเยอะมากๆ

Comment

Working...
                  X