Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำทีครับ เล่น Raycity แ้ล้วกระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำทีครับ เล่น Raycity แ้ล้วกระตุก

ช่วยแนะนำทีครับ เล่น Raycity แ้ล้วกระตุก ใช้ X1650 Pro 512mb ddr2 อ่ะครับ ปรับต่ำสุดยังกระตุกอ่ะครับ รบกวนช่วยแนะนำที ใช้ Driver 7.11 นะครับ

Spec เครื่องนะครับ

P4 3.0
    Ram 512
    VGA X1650Pro 512mb ddr2 HIS
    Windows Xp Sp3

เล่นซะหลายกระทู้เลยนะท่าน

Comment

ผมคิดว่าเป้นที่เซอร์เวอร์นะครับถึงเครื่องจะแรงแค่ไหนถ้าออนไลน์กันเยอะๆก้อกระตุกเหละครับเหมือน แร็คตอนกิลวอร์อ่ะกระตุกไหมล่ะ

Comment

กำ

AMD x2 4600
        8600 GT
        เล่น DMC 4 ลื่นหัวแตก แต่เล่น Ray City ยังกระตุกเลยครับท่าน

Comment

...

Comment

ผมก็เป็นครับ กระตุกๆ ทั้งๆที่เครื่องแร้งแรง เหอะๆ

มันคงเป็นที่เซอร์เวอร์เกมส์แหละท่าน

Comment

เนต แรงมั้ยละครับ ท่าน ผม p4 3.0 ram 1gb gf 7300 gt 512mb ddr3
              เนต 1 mb ไม่กระตุก นะครับ ท่าไม่เข้าเมืองแล้ว เจอรถเยอะๆ

Comment

ไม่กระตุก HD2600XT + Athlon 64 X2 4000+ 2.7GHZ

Comment

อัพแรมเพิ่มดิครับ เล่นออนบอด์ร อยู่เล่น
                  แต่เลิกเพราะเซ็งเควส ต้องตี้ทำไม่ไงไม่ผ่าน หาตี้ยาก คุยกับใครไม่ค่อยมีคนตอบ

Comment

Working...
                  X