Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาดจออุณภูมิ ปกติเท่าไรกันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กาดจออุณภูมิ ปกติเท่าไรกันบ้างครับ

กาดจออุณภูมิ ปกติเท่าไรกันบ้างครับ
    เวลาเล่นกะแบตกาดจออุณภมูเท่าไรกันบ้าง
    ของผม 59 ปกติมั้ยครับ
    แล้วมีวิธีเซตให้กาดจอทำงานน้อยๆเวลาใช้แบตมั้ยครับ

59 ถือว่าไม่ร้อนแล้วครับ อันนี้ของผม capture ตะกี้หลังเล่น DotA 2 hrs

After play DotA.jpg

Comment

ของผมเวลาเล่นเวปปกติก็ 58องศา ครับปกติครับ

Comment

เล่นเน็ตธรรมดาๆ + ดูทีวีไปด้วย
        Attached Files

Comment

ของผม Aspire 6920G ครับพี่น้อง

Comment

ทำงานปกติ 57-60
            ระหว่างเล่นเกม 82-87
            Y510 ครับ

Comment

ตามรูปครับ ตอนใช้งานปกติ
              Attached Files

Comment

100+ ครับ

Comment

G1SN ปกติ60 เล่นcc3 88 ถ้า overclock 90+ คับ ^^

Comment

ปกติ52-54 C
                    หนักสุดที่เครื่องใช้งานก็ ไม่เกิน70 c

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                      G1SN ปกติ60 เล่นcc3 88 ถ้า overclock 90+ คับ ^^
                      ตามนั้น G1S ไม่ต่างกันมาก
                      Last edited by warcar1345; 28 Jul 2008, 15:09:05.

Comment

dv2808tx idle60 fullload98-102

Comment

Originally posted by saksith View Post
                          ปกติ52-54 C
                          หนักสุดที่เครื่องใช้งานก็ ไม่เกิน70 c
                          ของผมก็เท่านี้ครับ hp dv2761tx

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
                            100+ ครับ
                            ป้าด อย่างโหด

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                              ของผม Aspire 6920G ครับพี่น้อง

ของพี่แวม ถ้าจะเล่นในตู้เย็น เย็นดีแท้ๆ ^^

Comment

Working...
                              X