Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซฟงาน+เพลงใน powerpoint ให้เล่นในเครื่องอื่นได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซฟงาน+เพลงใน powerpoint ให้เล่นในเครื่องอื่นได้

เซฟงาน+เพลงใน powerpoint ให้เล่นในเครื่องอื่นได้ ต้องทำยังไงครับ
    เซฟงานไป เล่นเครื่องอื่นก็ไม่มีเพลงอีก
    หรือว่าต้องทำเป็น เพคเกจสำหรับ cd อย่างเดียว

จะพอมีวิธีไหมที่จะเซฟ เพลงลงใน powerpoint เลย แล้วเมื่อเปิดเล่นไฟล์นี้ เพลงก็ยังมีอยู่

ทำไงดี ตอบผมหน่อยครับ

ก็เอาเพลงไว้ใน Folder เดียวกับ PPT ก่อนซิครับ แล้วค้อย Add เพลงใส่ทีหลัง
    จะเอาไปเปิดเครื่องอื่นก็เอาไปทั้ง Folder นั่นเลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ

แต่ไม่มีวิธีที่ทำให้เพลงไปอยู่ใน powerpoint เลยหรอครับ เอาแบบก้อนเดียวจบ *-*

Comment

Working...
      X