Announcement

Collapse
No announcement yet.

review DELL Adapter AIR ตัวบาง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• review DELL Adapter AIR ตัวบาง

review DELL Adapter AIR ตัวบาง
    ตัวนี้ใช้กับ ไฟบ้าน ไฟรถ ไฟเครื่องบินได้

แต่ผมไม่กล้าลองไฟเครื่องบินหนะ กลัวตก

รายละเอียดเดี๋ยวตามมา

ใครซื้อต่อ ขายให้ 3000

มาดูกัน ความบาง บางจริงๆ ครับ ได้มาตรฐานเพียบ ไฟออกที่ 65Watt
    มีช่องต่อไฟ 2 ช่อง ไฟบ้าน กะ ไฟแบตรถและเครื่องบิน
    Last edited by data_db2; 4 Aug 2008, 02:05:49.

มีกระเป๋า มาให้ใส่ด้วยนะครับ วัสดุภายนอกดี ภายในพอใช้ แต่น่าจะบุฟองน้ำ

ตัว adapter มี โลโก้สวยๆ ให้

มาดู ช่องเสียบไฟ เห็นเปล่า มี 2 แบบ ไฟบ้าน กะ นอกบ้าน
    Last edited by data_db2; 4 Aug 2008, 02:06:17.

Comment

สายไฟที่ให้มา มีให้จุใจครับ
      1. สายต่อแบตรถยนต์
      2. สายต่อเครื่องบิน
      3. สายต่อไฟบ้านแบบสั้น
      4. สายต่อไฟบ้านแบบยาว
      5. สายเพิ่มความยาวเข้าเครื่อง

คำเดียวครับ 3000 โคตรคุ้ม ต่อได้ รอบโลก
      Last edited by data_db2; 4 Aug 2008, 02:06:35.

Comment

ใช้กับ ventro 1400 ได้มัยครับ น้ำหนักเท่าไร มีกี่ตัวอ่ะ ขอจองด้วยนะ

Comment

Originally posted by jonathong View Post
          ใช้กับ ventro 1400 ได้มัยครับ น้ำหนักเท่าไร มีกี่ตัวอ่ะ ขอจองด้วยนะ
          มีตัวเดียวครับ
          สนใจไหม รับไปเลย พร้อมกล่อง DELL

Comment

อัพรูป

Comment

มันเล็กจัง หนาไม่ถึง2CMเลย ใช้แล้วร้อนมากไหมครับ

Comment

อยากได้ง่ะ

แต่ดันใช้ ASUS - -"

ทำไม ASUS ไม่ทำออกมามั่งน้อ ...

Comment

สวย อยากได้ แต่ไม่มีตังค์

Comment

สวยน่าใช้ แต่หมดตัวไปกับแรมแล้ว

Comment

ของ Asus รุ่นใหม่ๆ อันบ่ะเร่อ แต่ของรุ่นเก่าๆ ไมอันพอๆ กับของ Hp ก่ะ Acer เลยอ่ะ

Comment

สวย สะดวกพกพามากๆ

Comment

รบกวน ถ่ายรูป เปรียบเทียบตัวนี้กับตัวธรรมดาให้ดูหน่อยได้ไหมครับ

ไม่เคยเห็นตัวธรรมดางะ เลยไม่รู้ว่า มันต่างกันขนาดไหน

ขอบคุณครับ

Comment

ใช้อยู่ครับ ^^ เล็กดีน่าพกพาขึ้นเยอะ >< ดูดีขึ้นเป็นกองเลย

Comment

Originally posted by pite73 View Post
                              ใช้อยู่ครับ ^^ เล็กดีน่าพกพาขึ้นเยอะ >< ดูดีขึ้นเป็นกองเลย
                              รู้สึกว่ามันหนักกว่า 65W ไหมครับคุณไปบ์

Comment

Working...
                              X