Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครก้ได้สอนผมเข้าโค้งหน่อยครับ [GRID]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครก้ได้สอนผมเข้าโค้งหน่อยครับ [GRID]

ช่วยทีนะครับขอเทคนิคเปนแนว ทางเพราะมันชนตลอดเลย

ดรัน

Comment

ใช้อะไรเล่นครับ ถ้าใช้จอยก็ไม่น่าจะยากนะ

Comment

ใช้คีบอดครับ

Comment

คีบอร์ด กะจอยอันละ 120บาท

ยากส์ โคด
          Last edited by automation; 27 Jul 2008, 19:37:14.

Comment

- -. จอย ราคาเท่าไหรครับแบบใช้ดีนานๆ

Comment

1000 ไม่เกิน 2000

จอย X360 ที่เค้าปักหมุดไว้อะครับ ลองดู
              ไม่ก็ Logitech Chillstream

Comment

1.เอาแบบง่ายสุดๆเลยนะครับเยียบเบรคก่อนจะเลี้ยว O-o แล้วเวลาเลี้ยวไม่ต้องเยียบคันเร่ง มากนะคับเด่วชน
                2.อย่าให้มันมีสีแดงเกินขึ้น ด้านซ้ายล่างตรงแผนที่นั่นละ

2 ข้อน่าจะพอ หรือใครมีเทคนิคดีๆกว่านี้ lol

Comment

Bonus Code นี่แจกได้มั้ยคับจะได้เอามาแจก

Comment

Originally posted by noobeer1 View Post
                    Bonus Code นี่แจกได้มั้ยคับจะได้เอามาแจก
                    อยากได้เหมือนกันครับจะได้ปลดล็อครถครับ

Comment

Originally posted by boy2san View Post
                      1.เอาแบบง่ายสุดๆเลยนะครับเยียบเบรคก่อนจะเลี้ยว O-o แล้วเวลาเลี้ยวไม่ต้องเยียบคันเร่ง มากนะคับเด่วชน
                      2.อย่าให้มันมีสีแดงเกินขึ้น ด้านซ้ายล่างตรงแผนที่นั่นละ

2 ข้อน่าจะพอ หรือใครมีเทคนิคดีๆกว่านี้ lol
                      มิน่าละผมไม่ชนะท่านซะที ผมรอให้ไฟแดงขึ้นแล้วค่อยเบรค

Comment

อันนี้พูดถึงเรื่องดริฟทเปล่าคับอยากรู้เหมือนกัน

Comment

ใช้สมอง ลองกดปุ่ม เท่านั้นหล่ะครับ
                          ถ้าเป้นคีย์บอร์ดใช้วิธีกดย้ำๆ จับจังหวะเอาว่าโค้งแบบไหนต้องกดถี่เท่าไหร่ ต้องเบรกก่อนระยะเท่าไหร่ก็แค่นั้น

Comment

แนะนำนะครับ อยุ่ที่ชั่วโมงบินอะครับ เล่นบ่อยๆเด๋วก้อ เข้าโค้งดีขึ้น ผมอาทิตแรกก้อเปนแบบนั้นแหละ หลุดทุกโค้ง(เมื่อก่อนเล่นแต่ need แต่เกมนี้ไม่เหมือนกันอะครับ เหยียบอย่างเดียวไม่ได้ อิอิ) สู็ๆครับ แต่ drift นี่สิ เซงเปด

Comment

Working...
                            X