Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไมมีแต่คนเล่นe7200อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไมมีแต่คนเล่นe7200อ่าครับ

ผมกะจะเล่น e8200 อยู่ แต่เห็นในบอร์ดมีแต่คนเล่น e7200 ผมเลยชักอยากจะเล่นบ้างแล้วครับท่าน

จะเล่นอันไหนดีอ่าครับ 8200 L2 6 Mb FSB 1333 ตัวละ 5 พันก่าๆ กะ 7200 L2 3 Mb FSB 1066 ตัวละ 4 พันก่าๆ น่าสนจังทั้ง 2 ตัวเลย ผมจะเอามาเล่นเกม + OC นิหน่อยอ่าเอาตัวไหนดีครับ ช่วยผมเลือกหน่อยนะครับท่านทั้งหลาย

แล้วแต่ชอบครับ
    E8200 แรงกว่า E7200 ครับ (เทสเดิมๆ)

Comment

ดันไปใช้ E7200 แต่ยังหาวิธีแก้กับเสียงดังพัดลมข้างเคสไม่ได้ลำคาญมากมายดังหึงๆ

เชื่อไรผมมะเดี๋ยวจะมีคนมาโชว์รูปผลงานของ E7200 4.0 GHz
      Last edited by Justin@JK; 27 Jul 2008, 19:12:36.

Comment

มีแต่ PD 805 4GHZ อ่ะโชว์ได้ป่ะ

Comment

คงจะราคาไม่สูงมาก และ เป็นแบบ 45nm

Comment

ราคากะลังน่ารัก เล่นง่ายคุ้มค่าตัว ....

Comment

มันถูกดีแถมลากกระจาย..อิอิ

Comment

E7200 ดีกว่า E8200 อยู่ 2 อย่าง ถูกกว่าและกินไฟน้อยกว่า นะ (เทสเดิมๆ)

http://www.xbitlabs.com/articles/cpu...0_2.html#sect0

Comment

Originally posted by matoom View Post
                  มันถูกดีแถมลากกระจาย..อิอิ
                  ตามนี้ แรงได้ในราคา 4 พันก่าบาท

Comment

ราคาถูกคับ 4,400 บาท ประสิทธิภาพเกินตัว

Comment

ราคาถูกแล้วเปน 45 นาโน นั่นแหละจุดขายเลย
                      แถมลากง่าย ไปไกลสุดขอบโลก

Comment

ขอบคุณท่านเซียนทั้งหลาย มาก ๆ นะครับ ผมไปเล่น e7200 ดีก่าไม่เปลืองงบดี

Comment

Working...
                        X