Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD3850 cross fire and Multi GPU for HDPC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD3850 cross fire and Multi GPU for HDPC

ท่านใดใช้วิธีนี้ สำหรับดูหนังบ้าง ภาพจะได้แบบสุดๆ เหมือนที่ต้องการสุดๆหรือเปล่า
    เทียบกับใช้ตัวเดียว มีอะไรเพิ่มเติมมากกว่าเงินที่เสียไปมั้ย
    เน้นภาพสุดๆ ครับ อยากปรับปรุงของเก่าเก็บ

คงไม่มีอะไรแตกต่างจนเห็นได้ชัดจากการกินไฟที่เพิ่มขึ้นมากหรอกครับ

ผมคิดว่าภาพไม่น่าจะแตกต่างกันมากขนาดนั้น

ถ้าใช้เล่นเกมว่าไปอย่าง

Comment

ดูหนัง HD เอาตังไปอัด CPU ดีกว่าครับ

ใช้ CPU อย่างเดียวเลย

Comment

Working...
      X