Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยแนะทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ช่วยแนะทีครับ

ตามรูปเลยนะครับ ทำไมตรง Cpu Frequency Multiple มันปรับม่าได้อ่าครับ??
    ถ้าจะให้มันปรับได้ทำยังไงครับ หรือ เครื่องผมมันปรับไม่ได้อ่าครับ
    ใช้บอร์ดของ Asus P4PE-X/TE CPU : Intel Celeron 2.4 Ghz

ดูแล้วมันก้น่าจะปรับลง ได้นะครับ ลองแฟรชใบออสดูครับ

คำตอบแรกของปี 2007 อิอิ

Comment

มันเป็นตัวทึบอ่ะครับ บอกวิธีแฟลชที่แนะผมมาหน่อยครับว่าขั้นตอนเป็นยังไง

ตอนทีน๊า เครื่องมันอืดมากๆ

Comment

อ่านคู่มือนะครับ step by step ครับ

Comment

ผมไม่มีคู่มือเลยอ่ะครับ ซื้อบอร์ดต่อเพื่อนไม่ได้คำนึงอ่ะครับ เหงมันขายถูกก้อรีบเอา

ไม่ได้คิดอารายเรย (มันขายถูกมากมาย) อยากให้มันปรับได้แค่นั้นแระครับ

Comment

celeron ปรับตัวคูณได้ด้วยเหรอ - - เพิ่งรู้นะเนี่ย

Comment

Working...
            X