Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดดไม่ผ่านซักที dmc4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดดไม่ผ่านซักที dmc4

ผ่านแล้วครับ
    Last edited by ajclubtop; 28 Jul 2008, 21:22:06.

อดทนครับรอจังหวะให้มันดีๆแล้วต้องมีสกิวโดดสองครั้งนะครับถึงจะผ่านอันสุดท้ายให้มันดึงเฉียงขึ้นบนครับแล้วกระโดดสองจังหวะครับสู้ๆ

Comment

ติดได้ไงหว่าผมเล่นไม่มีกระโดด 2 ชั้นยังผ่านได้เลยครับ ลองกะจังหวะดีๆครับเอาให้ชัวร์ก็ซื้อโดดสองชั้นมากันเหนี่ยวด้วยครับ

Comment

ด่าน 3 ที่ข้างบนเป็นหนาม ยังยากกว่านี้เลยคับ
        แล้ว ซีเครด มิดชั่น ที่ต้องโดดสปิง ดึ๋งๆ จะผ่านไหมคับเนี้ย d(^__^")b
        Attached Files

Comment

ปล.ตอนเล่นครั้งแรก ผมก็มาถึงด่านนี้ด้วยเลือดแค่นั้นนั่นแหละไม่มีตังซื้อ blue orb

Comment

สังเกตเสียงอ่ะครับเวลาโด มี ติ๊ง มานี่กดต่อเลย โอกาสพลาด 0 % ครับ นั่งวิจัยเองเลย
            อาศัยการโดชิ่งมุมนิดหน่อยบางทีนะครับ
            แต่ผมเพิ่ม สแนชเชอร์ เต็มด้วยนะ(LV3) ไม่รู้มีผลระยะจับหรือป่าว
            ตอนนี้ใส่ โดด 2 ทีมาด้วย อิอิ

Comment

เล่นตอนแรกๆ เกือบทุบคอมเลยนะ แต่ว่าอดทนเล่นไปมันดันผ่านเอาตอนไม่จริงจังกับมันอ่ะ(ยังงงอยู่ผ่านได้ไง) แต่ผมว่าด่าน 3 ตรงมีหนามข้างบนยากกว่านะ เอาเป็นว่าตามท่าน TheBoat นั่นแหล่ะครับ

Comment

ติดกานจังเลยตรงนี้ มันยากยังไงเนี่ย เหอๆ

Comment

ก่อนที่จะกระโดด มันมีแท่นให้อัฟสกิล

อัฟท่าที่มันพุ่งไปข้างหน้า กลางอากาศอ่ะครับ

ถ้าไม่มีแต้มก็กด รีสกิลอื่นออกก่อน เอามาอัฟครับ

ดึง ปิ้ว... ปิ้ว... ปิ้ว... แล้วกระโดดสองชั้น แล้วก็พุ่งปริ้วๆๆ ผ่าน อิอิ

Edit : เวลาสวย / จขกท. ใช้โปรหรือป่าว 555+ เงินเยอะจัง
                  Last edited by hamoy; 28 Jul 2008, 11:13:43.

Comment

ตามนั้นครับ ต้องรอจังหวะดี (ส่วนตัวไม่เคยเล่น DMC ภาคก่อนมาเลย ก็เลยอัพสกินไม่เป็น)

โดด กันนิ้วเกร็งหมดครับ เป็นชั่วโมง พอโดดผ่านปุ๊บ กลับมาโดดอีกที่ก็ง่ายแล้วครับ ..... แต่เกมส์นีี้สุดยอดจริงๆครับ ภาคก่อนนี้เป็นไงบ้างไม่รู้ครับ ภาพ+CG มัน อลังการเหมือน อยู่หนังเรื่องหนึ่งเลย ตัวละครผู้หญิงนะ แหม๋ อะ บะ จะ ละ ก๊ะ ^^

Comment

Originally posted by TheBoat View Post
                      ด่าน 3 ที่ข้างบนเป็นหนาม ยังยากกว่านี้เลยคับ
                      แล้ว ซีเครด มิดชั่น ที่ต้องโดดสปิง ดึ๋งๆ จะผ่านไหมคับเนี้ย d(^__^")b
                      http://forums.overclockzone.com/foru...1&d=1217175070

ใช้โปรโกงตังยังจะมาคุยอีก -*-

Comment

ตอนเล่นเอง นานมากกว่าจะผ่าน
                        รอบสองโกงเอา ซื้อ สกิลเต็มสูบ ผ่านทีเดียวเรย

Comment

Originally posted by taart View Post
                          http://forums.overclockzone.com/foru...1&d=1217175070

อะไรของคุณคับเนี้ย มึน มาจากไหน
                          แล้วมันเกี่ยวอะไรกับผมไม่ทราบ d(-__-")b

รูปภาพที่คุณอ้างอิงนั้นของคุณajclubtop ไม่ใช่ของผมซักหน่อย

ไอ้ 9 ข้อความที่โพสนั้น คงจะสมัครมาเพื่อแขวะชาวบ้านเขาทั้ง 9 ข้อความเลยใช่ไหมเนี้ย
                          Last edited by TheBoat; 28 Jul 2008, 16:59:43.

Comment

Originally posted by taart View Post

โปรโกงตังได้ แต่โกงฝีมือ ไหวพริบ เทคนิค ไม่ได้หรอกคับ

Comment

555 ยังไม่ได้เล่นเลย

Comment

Working...
                              X