Announcement

Collapse
No announcement yet.

review โคตร HD Connector

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• review โคตร HD Connector

ซื้อมาเล่นถูกมากเลยครับ
    ค่าตัว 400 ครับ
    มีสาย USB , สายไฟ พร้อม Adapter ให้

ใส่ได้ทั้ง
    1. IDE HDD PC / DVD-CDROM <- ลองแล้ว OK
    2. SATA NB กับ PC <- ลองแล้ว OK
    3. HD-ZIFF ถ้าจำชื่อไม่ผิด เป็นตระกูล IPOD รุ่นเก่า หรือ พวก VAIO
    4. IDE HDD Notebook <- ลองแล้ว OK
    แล้วก็มีช่องต่อไฟ สำหรับ พวก SATA PC

ถูกดีครับ ต่อได้เยอะด้วย
    Last edited by data_db2; 25 Dec 2008, 12:50:13.

รอดูครับ

Comment

ปูสาดจูด ถ้าแลคนกันถิ บ่าว

Comment

เหอๆ ซื้อมาใช้นานแล้ว

ต่อได้หลายแบบดี

มีข้อเสียนิด หากถ่ายข้อมูลมากๆนานๆทำให้มันร้อนและ Speed จะช้าลงอย่างชัดเลย เช่นถ่ายที่ละ 500GB

Comment

Originally posted by คิม View Post
          เหอๆ ซื้อมาใช้นานแล้ว

ต่อได้หลายแบบดี

มีข้อเสียนิด หากถ่ายข้อมูลมากๆนานๆทำให้มันร้อนและ Speed จะช้าลงอย่างชัดเลย เช่นถ่ายที่ละ 500GB
          แล้วก้ออาจจะทำให้ ไฟล์ใหญ่ ๆ เสียได้ หรือไม่สมบูรณ์ครับพี่น้อง

Comment

แปลกตาดีครับ

Comment

Speedเป็นยังไงบ้างครับ เร็วเท่าพวกBoxไหม

Comment

ซื้อที่ไหน ร้านไหนครับ สนใจเหมือนกันครับผม *.*

Comment

Working...
                X