Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนที่เคยใช้ case CM690 กับTHERMALTAKE ARMOR+ MX หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วไม่ทราบว่าตัว full alu มันเย็นเยอะกว่า ตัวสีดำมากมั้ยครับ

Comment

ผมใช้ CM690 อยู่คับ ติดพัดลม 12 ซม. ไป 9 ตัว อ่ะคับ
      ติดพัดลมได้เยอะดี..ชอบๆๆ.อ่ะ..
      Tagan 600 w คับ.สายเกือบมะถึง..อิอิ..

Comment

Originally posted by tor_za View Post
        อยากด้วยด้วยคน

เบื่อ Lian Li PC-7 ที่ซื้อมาตั้งแต่สมัยตัวละเกือบหมื่น มันคับแคบไปหมด
        มันคับแคบหรือ อุปกรณ์ท่านมันโตขึ้น

Comment

อ้าว BZ600 เกือบมะถึงหรอเนี่ย

Comment

นอกเรื่องหน่อย

เชียร์ 590^^

Comment

armor+ ถ้าอยากได้ใหญ่ ส่วนarmor+MX ผมซื้อวันเดียวเอากลับไปเปลี่ยนครับ เพราะช่องตรงกลางที่ใส่บอร์ดมันกว้างแค่25.5cm ไม่เชื่อลองวัดสิ ^^ แล้วบอร์ดATKกว้าง24.5cm แล้วสาย6พินเสียบVGAล่ะ? ยิ่งผมใช้tagan u38ด้วย รีบเอาไปคืนให้ไว-*-

Comment

Originally posted by pexkung View Post
                armor+ ถ้าอยากได้ใหญ่ ส่วนarmor+MX ผมซื้อวันเดียวเอากลับไปเปลี่ยนครับ เพราะช่องตรงกลางที่ใส่บอร์ดมันกว้างแค่25.5cm ไม่เชื่อลองวัดสิ ^^ แล้วบอร์ดATKกว้าง24.5cm แล้วสาย6พินเสียบVGAล่ะ? ยิ่งผมใช้tagan u38ด้วย รีบเอาไปคืนให้ไว-*-
                เห็นด้วยคับเป็ก เปลี่ยนด่วน ซื้อมาเซ็งโคตร

Comment

ตอนนี้ผมเปลี่ยนไปใช้ CM690 สบายใจกว่าเยอะ

Comment

อาร์เมอร์ ตัวหนึ่งเกือบ 4,900 บาท โหแพงชมัดยาด
                    ไปสั่งทำเองน่าจะดีกว่า

Comment

Working...
                    X