Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้แรมG.SKILL รบกวนทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้แรมG.SKILL รบกวนทีคับ

ถามหน่อยคับG.SKILL สีไหนดีกว่ากันระหว่างสีแดงกับสีฟ้าคับประกันไหนดีคับระหว่าง
    ไฮบริดกับประกันร้านของtkรบกวนทีนะคับ

สีแดงคาดว่าจะเป็น NQ ส่วนสีฟ้าอ่อนคงเป็น ZX ถ้าฟ้าเข้มคงเป็น PQ ผมก็ไม่ทราบว่าคุณหมายถึงฟ้าไหนอ่ะครับ ถ้าเป็นฟ้าอ่อน ก็น่าเล่นเหมือนกันครับ ................. ส่วนประกันก็น่าจะโอเคทั้งคู่ถ้าตอนมีปัญหาแล้วเค้ามีของเปลี่ยนให้นะครับ
    Last edited by iaung; 3 Jan 2007, 21:51:30.

Comment

ขอบใจมากคับแต่ถามหน่อยคับ

ที่คุณใช้อยู่ประกันอะไรคับถ้าซื้อจะได้มีเพื่อนแต่สีฟ้าผมไปถามที่เซียร์เค้าบอกว่าbus800คับแต่แพงกว่าที่tkมากเลยคับประมาณ6350คับtkขาย5500แต่เป็นสีแดงคับขอบคุณคับขอให้รวยๆๆ

Comment

สีดำไม่ดีกว่าเหรอครับ

Comment

ตกลงซื้อแรมเค้าดูที่สีหลอครับ..อะล้อเล่น ผมว่าดูสเปกดีกว่ามั๊ย

Comment

ZX ตัวสีฟ้า บัส 800 ค่า CL 4-4-4-12 ส่วนNQ สีแดง CL 5-5-5-15 แล้วแต่ศรัทธาครับ

Comment

Working...
            X