Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นCrysisiแล้วเป็นแบบนี้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นCrysisiแล้วเป็นแบบนี้บ้าง

คือฐานที่1-2-3 ผ่านสบายๆพอฐาน4เริ่มมีอาการกระตุกจนน่ารำราญครับปรับความละเอียดที่ 1440x900  Screen refresh rate 75 เล่นแบบ high ทั้งหมด เปิดโหมดลบรอยหยักที่ 2 (Anti-Aliasing Quality)แค่นั้นเองครับ ผมไม่แน่ใจว่าเป็นที่เครื่องผมหรือตัวเกมส่วนเกม Grid นั้นเปิดทุกอย่างสุดๆลื่นหัวแตกครับคือว่าซับพายวัตไม่เต็มแต่ก็ลองเช็คตามที่ผู้รู้ในนี้บอกไฟก็เหลือตั้งร้อยกว่าวัตครับช่วยแนะนำหน่อยนะครับ E6320  1.8 GHz Gigabyte P35DS3P Kingston 1*2 GB 667 Seagate 250 GB Sapphire HD 4870 DTech 650 W CREATIVE  BLASTER Live 5.1 Microlab 5.1 M1300 Asus DRW-2014L1T Samsung 940 BW
    Last edited by p35ds3p; 28 Jul 2008, 07:39:17.

ปิด AA

Comment

ด่านที่ให้ขับรถถังใช่หรือเปล่า ที่ออกมาจากถ้ำอ่ะ ถ้าใช่ ผมก็เป็นครับ

Comment

*+*

Comment

ได้OC ป่ะ ไม่เห็นกระตุกหว่า

ถ้าไม่ได้OC ลองลากไปซัก3.0Ghz ดูดิ

Comment

ปรับลดลงนิด ดูว่าจะกระตุกใหม

Comment

ปิด aa ลื่นหัวแตก

Comment

เอ่......ไม่เคยอ่ะครับ ปรับ 1280*1024 ลองไปปิด aa ตามเรปบน ละกัน

Comment

AA ก็เคยลองปิดแล้วลดความละเอียดก็ลองลดแล้วครับอาการเดิมเมื่อคืนลองยืมแรมเพื่อนมาเพิ่มอีก 1 G เป็น 3 G ดีขึ้นแต่ก็ยังมีอยู่ ใช้วิสตาร์ตัวUitimate นะครับ

Comment

ลองเอาการ์ดจอมาให้ผมใช้ดิครับ จะเป็นไหม

Comment

Originally posted by evilbenx View Post
                      ลองเอาการ์ดจอมาให้ผมใช้ดิครับ จะเป็นไหม
                      ดัน ๆ เพิ่งย้ายค่ายได้แค่ 3 วันต้องการความรู้มากกว่านี้นะครับขอบคุณทุกท่านที่ผ่านมาให้ความรู้นะครับ
                      Last edited by p35ds3p; 28 Jul 2008, 16:41:31.

Comment

ลง patch 1.1 , 1.2 หรือยังครับต้องโหลดมาทั้ง 2 ตัวนะลงตามลำดับ ผมลง 1.1 แล้วเฟรมเรตเพิ่มขึ้นมานิดนึง

Comment

เกมส์นี้ มีให้ download free ไหมครับ

Comment

Originally posted by titirinclub View Post
                            เกมส์นี้ มีให้ download free ไหมครับ
                            เวป bit ชั้นนำทั่วโลก
                            ขนาดไฟล์ ประมาณ 7 GB

Comment

Sapphire HD 4870 ใช้ DTech 650 W
                              แสดงว่า เออนาเม็ก 370วัต ของผมกะ 4850 ที่เล็งๆไว้ก็ มีลุ้นมั้งคับ

มีงบแค่ psu หรือ vga อย่างใดอย่างหนึ่ง ไม่รู้จะลองเสี่ยงดู ดีป่าว

Comment

Working...
                              X