Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเปกของผมทีครับ ดีหรือยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูสเปกของผมทีครับ ดีหรือยัง

E8200
    P5Q-Pro
    4GB 800Hz (2X2GB) Kingston
    HD4850 ไม่รู้จะเอา แซ่บหลาย หรือ พลังสี ดีครับ

Tagan Bz 600W
    WD 500GB
    ===================
    จอ Sumsung 223BW ชอบเล่นเกมส์ ดูหนัง เล่นเน็ท สำคัญชอบนั่งอยู่หน้าจอเป็นเวลานานๆครับ เลยไม่เอาจอกระจก

เห็นมี 223BW 226BW มันต่างกันตรงไหนหรือครับ แล้วมีจอตัวอื่นแนะนำไหมครับ งบจอ 8000-8500
    ===================

ท่านๆ คาดว่าใช้ได้อีกกี่ปีครับ แล้ว จึงจะอัพเกรด

ก็ดีแล้วนี่คับ การ์ดจอก็ ชอบลายไหนเอาลายนั้นเลย ผมเองชอบลายของ Power color นะ
    ส่วนจอนี่ อืม 226BW จะแพงสุดนะ แต่ไม่แน่ใจว่าเท่าไหร่ อันนี้ผมว่าเดินเลือกเอาเลยดีกว่า

Comment

ใช้ได้ราวๆ 3-4ปีล่ะคับ น่าจะได้นะคับ

Comment

Model : 223BW
        Size : 22 " LCD WideScreen

Model : 226BW
        Size : 22" a-si TFT Wide screen

TFT ซึ่งเป็นเทคโนโลยีที่ใช้กับมอนิเตอร์จอแบนที่ใช้ LCD อยู่แล้วใช่ไหมครับ แต่ทำไม 223BW มะติด TFT ไว้ งงๆ อธิบายผมที

Comment

Working...
        X