Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเรียงประสิทภาพในการเล่นเกม ของ CPU หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเรียงประสิทภาพในการเล่นเกม ของ CPU หน่อย

Pentium 4 (Prescott) 2.8 GHz
    XP 2500+ @ 3200+ (Barton)

ช่วงเรียงเป็น การช้งานในการเล่นเกมจริง
    กับ คะแนน ผล Benchmark
    ในการเล่นเกม

*ไม่ใช้ถอดรหัสหนัง

ขอบคุณครับ ผมสัปสนอยู่

2500+คล๊อก 3200+ กินขาดครับ อย่าว่าแต่ Pentium 4 (Prescott) 2.8 GHz
    ----------------------------
    เอา p4 3.2 มาเทียบก็แทบจะเอาไม่อยุ่ครับ

Comment

จริงหรอ แล้ว Abit NF7-S Rev 1 กับ 2 ต่างกันไงครับ
      ที่แรมสล๊อตดำ กับ น้ำเงินอ่ะ

Comment

บาร์ตัน แรงมากๆครับ

Comment

xp 2500 แน่นอนครับ

Comment

แล่ว XP 2500+ เดิมๆกับ Celelon D2.53 @ 3.5
            @3.5 เนี่ย แรงพอพอกับ 2.8E

Comment

SPec เล่นเกมส์นี่ มันต้องประกอบกัน คือ VGA + CPU + RAM
              ที่คุณถามมา CPU ทั้งสองตัวไม่ต่างกันมากครับ

Comment

ก็อย่างอื่นเหมือนกันสิคับ

Comment

Working...
                X