Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่พันทิพย์มี UPS ยี่ห้อ APC ขายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่พันทิพย์มี UPS ยี่ห้อ APC ขายไหมครับ

ตอนแรกก็ว่าจะไม่ใช้ แต่ช่วงหลังไฟมันติดๆดับๆบ่อยเหลือเกินครับ ทนไม่ไหวแล้ว ต้องซื้อครับ

แบบที่มันใช้กับ PSU ซักประมาณ 800-1000 วัตต์นะครับ ท่านใดรู้ช่วยแนะนำร้านหน่อยครับผม [ที่พันทิพย์นะครับ]

ขอบคุณมากครับ

มีครับเท่าที่เห็นก็ร้านpinkๆอะไรสักอย่างตรงหัวมุมชั้น3หรือชั้น4ด้านที่ติดถนน กับอีกที่ๆเห็นก็it city ตอนแรกกะเอายี่ห้อนี้แหละ แต่salesmanที่it cityดันมาโม้ผมไว้แล้วผมจับได้เลยไม่เอา

Comment

ดาตาอิท มีครับ JIB ก็มี

Comment

เข้ากรุงเทพต้องแวะไปดูซักหน่อยแล้วครับ

Comment

มีครับ ร้าน J.I.B. ทุกร้าน / ร้าน Speed Com ชั้น 2 / ร้าน elite system ชั้น4 อยู่โซนด้านใน / ร้าน P&Y Accessory ชั้น 3 ที่มีขายเม้าส์ของ Logitech เยอะๆ

Comment

ร้าน Pink Com ชั้น 3 ครับ

Comment

^
              ^
              ใช่แล้ว ร้านนี้พี่เขาแนะนำดี ผมว่าดีไอทีซิตี้นะ ช่วยกระจายรายได้ด้วย

Comment

ขอบคุณทุกๆคนมากครับ

Comment

Working...
                X