Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแสดงความแตกต่างของแต่ละยี่ห้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแสดงความแตกต่างของแต่ละยี่ห้อ

ผมสงสัยมานานแล้วครับว่าโน๊คบุ๊ค แต่ละยี่ห้อแตกต่างกันอย่างไรบ้าง
    ถ้าเราไม่เอาเรื่องของความชอบส่วนตัวเข้ามาตัดสิน และรูปลักษณ์ ภายนอกไม่เกี่ยว
    ช่วยกันแสดงความเห็นหน่อยครับว่า แต่ละยี่ห้อแตกต่าง มีข้อดีข้อเสียต่างกันอย่างไร
    1.คุณภาพของวัสดุที่ใช้
    2.Hardware
    3.รับประกันหลังการขาย(การซ่อม,อะไหล่,ระยะเวลาในการซ่อม)
    4.ความแข็งแรง ทนทาน
    5.ความเหมาะสมของราคา

ช่วยกันแสดงความเห็นนะครับ เพื่อประโยชน์ของเพื่อนๆเรา รวมถึงผมน้องใหม่ด้วยครับ ขอบคุณครับ

คุยกันยาว...

Comment

เงินถึงรุ่นท๊อบหน่อยรับรองดีทุกยีห้อครับ แล้วท่านอยากจะได้ข้อมูลตามผู้ใช้งานจริงหรือโฆษณาละครับ
      บอกได้คำเดียวว่ายาว

Comment

Working...
      X