Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นกับโปรเจ็คนี้ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นกับโปรเจ็คนี้ด้วยครับ

สวัสดีคับ ผมขอความเห็น และข้อเสนอแนะกับสิ่งที่ผมจะเรียนถามนี้ด้วยครับ
    ก่อนอื่นผมจะบอกคร่าวๆว่าสิ่งที่ผมต้องการทำคือ ผมต้องการวางระบบอินเตอร์เน็ตในห้างๆหนึ่งน่ะครับ
    บริษัทผู้รับเหมาเสนอราคามาแล้วตามรายการข้างล่างนี้ สิ่งที่ผมต้องการจะทราบคือ รายการสิ่งของเหล่านี้ ราคาเป็นอย่างไรบ้าง มีที่ไหนถูกกว่านี้ไหม และถ้าใช้ยี่ห้ออื่นๆ ข้อแตกต่างเป็นอย่างไร ข้อดีข้อเสียแตกต่างกันอย่างไร คุณภาพเป็นอย่างไรนะครับ

งานเดนสายสญญานและสายไฟฟา
    1.1 THW 4 Sq.mm. 620 ม. 18.00
    1.2 THW 2.5 Sq.mm. 310 ม. 13.00
    1.3 VGA Cable HOSIWELL 1166 ม. 80.00
    1.4 UTP Cable CAT5E BELDEN 1075 ม. 14.00
    1.5 AUDIO CABLE 1166 ม. 20.00
    1.6 FLEX 1/2" 1935 ม. 10.00
    1.7 เต้ารับคู่รับมีกราวด์ 47 ตัว 150.00
    1.8 ACCESSORIES 1 งาน 21,350.00

ทั้งนี้ ACCESSORIES คือพวกหัวVGA ต่างๆ และยังไม่รวม VGA Splitter ซึ่งยังไม่ตัดสินใจว่าใช้
    ยี่ห้ออะไรดีนะครับ เราใช้ VGA Splitter แบบ 1 ออก 4

รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะครับ ซึ่งจักเป็นพระคุณอย่างสูง ท่านใดสนใจ เสนอราคามาได้เลยนะครับที่
    เมล yukawa_14@hotmaul.com หรือ pm มาก็ได้นะครับ
    ด้วยความนับถือ

ราคาคือท้ายสุดนะคับ และระบบที่จะใช้คือลากสายเคเบิ้ล ต่อกับตัวรับสัญญาณ(คอม) และต่อกับจอทีวีที่มีอยู่ทั่วห้างนะครับ รายละเอียดสนใจคุยกันได้เลยครับผม

Comment

รบกวนท่านผู้ที่มีความรู้ลองเข้ามาเสนอแนะหน่อยนะครับ

Comment

คับ ดันๆๆๆๆ

Comment

ดัน

Comment

Working...
          X