Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะรุ้ได้ไงว่าต่อไฟเพิ่มที่vgaแล้วอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะรุ้ได้ไงว่าต่อไฟเพิ่มที่vgaแล้วอ่ะครับ

จะรุ้ได้ไงว่าต่อไฟเพิ่มที่vgaแล้วอ่ะครับ

เมื่อกี้ลองถอดดู ก็เล่นเกมได้ไม่เห็นจะมีปัญหาเลยครับ

3870ddr3 512mb

ที่ผมเคยเจอคือ จะเข้าเล่นเกมแล้วจะเครื่องรีสตาร์ท/shutdown ไปเอง

Comment

เกมส์อาจจะโหดไม่พอ
      รัน 3DMark06 ดู

Comment

Originally posted by YaKuZaMaMa View Post
        ที่ผมเคยเจอคือ จะเข้าเล่นเกมแล้วจะเครื่องรีสตาร์ท/shutdown ไปเอง
        ตามนี้เลยเจอมากับตัวเอง เพิ่งถามทุกท่านไปเมื่อวานนี้เลย

Comment

แบบนี้ครับ ค่ายเขียว galaxy 9600gt
          Attached Files

Comment

Working...
          X