Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโน๊คบุ๊ครุ่นไหนบ้างครับที่มี Numpad

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโน๊คบุ๊ครุ่นไหนบ้างครับที่มี Numpad

กำลังมองหาโน๊ตบุคที่มี Numpad น่ะครับ เพราะใช้พิมพ์ตัวเลขทำบัญชีบ่อย ถ้ามีจะคล่องกว่า แต่เผื่อใช้เล่นเกมส์หนักด้วยครับ

ตอนนี้ที่เห็นว่ามี Numpad เป็นรุ่น
    M51SR <<<< เกือบใช้ได้ แต่สเปคน้อยไปนิด
    M51VA <<< รุ่นนี้ไม่แน่ใจว่ามีมั้ย
    G50V <<<< สีส้มไม่สันทัด
    GX720 <<<< ไม่รู้จะมามั้ย

เท่าที่ทราบก็เท่านี้อ่ะครับ มีรุ่นอื่นอีกมั้ยครับที่มี Numpad และสเปคสูงพอสำหรับเล่นเกมส์

เคยเห็น HP ตัวนึง series9 ครับ

ราคาเกือบแสน

ซื้อ usb numpad ไม่คุ้มกว่าเหรอครับ

Comment

ก็คงรุ่นbigๆๆขึ้นไป

Comment

ใน 15 นิ้ว ก็คงมีแต่ G50V ล่ะครับ

นอกนั้นต้อง 17 นิ้วขึ้นไป

Comment

Working...
        X