Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis ตัวล่าสุดนี่เวอร์ชั่นไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis ตัวล่าสุดนี่เวอร์ชั่นไหนครับ

ไม่เคยเล่นว่าจะซื้อมาเล่น เห็นมี V1.0,1.2 ,Special Edition แล้วตอนนี้ตัวไหนเป็นตัวล่าสุดครับ หรือต้องโหลดเพิ่ม(กลัวร้านจะเอาของเก่ามาโละขาย)

ทุกร้านขายเหมือนกันหมดครับคือเวอร์ชั่นดั้งเดิม ถ้าเป็นของแท้จัดจำหน่ายโดย EA Thailand คุณก็จะได้

Subtitle Thai มาเล่น ถ้าจะอัปเกรดเป็นเวอร์ชั่นให่มๆต้องโหลดแพทมาลงเองครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

มีตัวเดียวนี้ (ตอนนี้)

Comment

Special Edition คือแผ่นที่แถมโบนัสต่างๆ เช่น รูปภาพ ,เพลงประกอบ ,แพทเวอร์ล่าสุด ,โปรแกรมโกง ,บทสรุป ฯลฯ ทั้งนี้ทั้งนั้น ขึ้นอยู่กับว่าคนก๊อบแผ่นเขาหาอะไรมาแถมได้บ้าง อยากรู้ก็ดูที่ปกแผ่นได้เลย แต่บางทีซื้อแผ่น Special Edition มา ดันไม่มีของแถมเลยก็มี

Comment

--

Comment

Working...
            X